ขอคำแนะนำสถานที่รับ บิรการจดขับ4 ด้วยคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย meowmeowmeow, 3 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. meowmeowmeow

meowmeowmeow New Member Member

223
    11
    0
    เพื่อนๆพี่ๆไปจดกันใหนคับ แล้วค่าใช่จ่ายประมาณเท่าไหร่คับ

e-car จดขับ4 คับ พอจะมีคนรับจดสักหมื่นนิดๆมั้ยคับ

2. pommy15

pommy15 New Member Member

15
    1
    0
    แจ้งจดเองเลยครับ หาซื้อใบวิศวะรับรอง(กว.) บิลอะไหล่ขับ 4 ไปแจ้งขนส่ง แค่นี้เอง ผมแจ้งจดเองที่ขนส่งนนท์ ทั้งหมดเสียไม่ถึง 9000 บาทเลย แต่ที่อื่นเหมือนกันป่าวไม่รู้นะ

3. meowmeowmeow

meowmeowmeow New Member Member

223
    11
    0
    โอ้ว

ขอบคุณมากครับ

จะลองดู

4. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    แนะนําที่..นนท์......ครับ...ไม่ค่อยมีปัญหา..รถEVO2 เหลือง...ล่าสุดที่ซื้อมา...ก็.....ไปจบที่.....นนท์เบ็ดเสร็จ...เห็นว่า.....หมื่น..กว่าๆ...

5. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    กาลครั้งหนึ่ง

แนะนําที่..นนท์.....:D.ครับ...ไม่ค่อยมีปัญหา..รถEVO2 เหลือง...ล่าสุดที่ซื้อมา...ก็.....ไปจบที่.....นนท์เบ็ดเสร็จ...เห็นว่า.....หมื่น..กว่าๆ...:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้