จับคู่ดริฟท์กันมั้ยครับ.......

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย kung 200 sx, 6 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    เสนอกิจกรรมนิดนึงครับ
    สืบเนื่องจากกระทู้เก่าที่เคยถามในrcwhttp://rcweb.net/forums/showthread.php?t=147736เมื่อนานมาแล้วครับทำให้ทางมอเตอร์แทรคและสยามดริฟท์เกิดไอเดียสนุกๆร่วมกันครับ
    จุดประสงค์ของกิจกรรม เป็นนัดกระชับมิตรของนักแข่งท่านที่ต้องการจะทำการแข่งขันกันแบบตัวต่อตัวคู่ต่อคู่เพื่อประลองสมถนะของรถและฝีมือยกตัวอย่างเช่น ผมแพ้มิคเมื่อปีที่แล้วแต่ปัจุบันยังไม่ได้มีโอกาศมาแข่งขันกันอีกกิจกรรมครั้งนี้ถ้ามีผมจะขอท้ามิคอีกสักครั้งอะไรทำนองนี้ครับ หรื่อที่เรียกว่าล้างตาครับ ในกิจกรรมครั้งนี้จะเป็นการรวมตัวนักแข่งหลายๆท่านได้ผบปะพูดคุยกันตามประสาเพื่อนๆพี่ๆน้อง อาจจะทำให้นึกถึงบรรยากาศเก่าๆ หลังจากที่นักแข่งค่อนข้างซีเรียดจากการแข่งขันทุกๆเดื่อน
    คอนเซ็ปของงาน อาจมีการให้นักแข่งจับคู่นัดล้างตาเป็นการจับคู่แข่งกันตัวต่อตัว ในงานอาจจะมีนักแข่ง5-10คู่โดยอาจจะเชิญกรรมการมาช่วยตัดสิน เช่นพี่ป็อบปิ คุณป็อบp style คุณเอก จูน สะ ปีด อะไรทำนองนี้ครับผู้ชนะในแต่ละคู่อาจจะได้รับของรางวัลจากทีมงานครับ ไม่ทราบว่านักแข่งท่านใดสนใจจะร่วมสนุกกันลบกวนลงรายชื่อใว้เลยครับ หรื่อท่านใดจะเสนอจับคู่ก็ลองเสนอได้เลยน่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กรกฎาคม 2007
  2. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ลงชื่อไปดูคร๊าบบบ

3. LSD

LSD New Member Member

105
    1
    0
    ดีมากเลยครับ หาอะไรหนุกๆทำบ้าง

เพราะในสนามวันเเข่งนั้นมันเครียดเหลือเกิ๊นนนนนนน

อยากให้บรรยากาศที่เป็นกันเองเหมือนเมื่อก่อนกลับมาอีกครั้ง

4. NZT

NZT New Member Member

19
    1
    0
  5. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
  6. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ว่าจะติดต่อให้นักดริฟท์ให้ไปเล่นเกมส์วัดดวง

7. kreang_180sx

kreang_180sx New Member Member

100
    2
    0
    น่าสนุกดีนะ
    อยากดู ต๋องกับ.... อะ

8. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    ... จัดไป 1 เสียงครับพี่ อยากมีความรู้สึกสนุกในการขับ เซกเช่นเดียวกับตอนไปซ้อมกัน พลาดพลั่งก็กลับมานั่งคุยกันมาพลาดไปนิดเดียว ขอแก้ตัวอีกครั้งดิ แต่แตกต่างจากการแข่งพลาดแล้วพลาดเลย แถมเครียดอีก(โค ตะ ระ เครียด) ไม่เชื่อลองสังเกตุบรรดาหน้านักแข่งดูก็ได้ครับ ถ้าแข่งกันแล้วรอยยิ้มจะตกอยู่กับผู้ชนะเท่านั้น แต่ถ้าซ้อมรอยยิ้มจะอยู่บนหน้าของทุกคน :)

9. poptaeiiiii

poptaeiiiii New Member Member

17
    0
    1
  10. LSD

105
    1
    0
    ต๋องกับพี่หนึ่งไฮ้ใช่มั้ยพี่ :)

11. mick200sx

mick200sx New Member VIP

32
    3
    0
    ถูกต้องเลยต๋อง อย่างนี้ต้องโดน

12. = : SinKiDs : =

= : SinKiDs : = New Member VIP

211
    2
    0
    อยากอยู่ดู จัง... มันต้องสนุกแน่ๆ เรยยยย

13. kung 200 sx

344
    10
    0
    อืม.....อันนี้แหละที่ผมชอบครับคือรอยยิ้มของทุกคน
    อัพครับ

14. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :) ... อ่ะ แหล่ม เลย

15. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    อยากดูนครกับสาวในตู้

16. LSD

105
    1
    0
    นครเล่นนอกตู้ล้วนครับเพ่

17. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    จิงครับ !!!

18. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    น่าสนครับ

19. GTI

GTI New Member Member

7
    0
    0
    up up up

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้