mr2 สีน้ำเงิน

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย VoiceFromHell, 9 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    เจอบ๊อยบ่อยที่ เอสฯ
    ไปสองครั้งเจอสองครั้งเลย
    เจอกลางถนนรัชดาฯอีกครั้ง
    แต่ทักไม่ทัน ผมเลี้ยวเข้าซอยก่อน
    รถสวยนะคับ เด๋วคราวหน้าจะบ๊ายบายให้คับ
    นานๆจะเจอ mr2 ซักคัน
    :D

2. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    แต่พี่ก็เจอน้องหลุยบ่อยนะ............

3. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    จ้อบทำงานอยู่เอสพลานาตครับนายหลุย

4. VoiceFromHell

216
    4
    18
    อ่ออ มิน่า เจอบ๊อยบ่อย:D

5. job abunai

job abunai New Member Member

11
    0
    0
    mr2

เราเคยเจอกันนานแล้วแต่ไม่เคยทักกัน สัก1-2ปีแล้วละ ยังเคยไปบ้านคุณหลุยเลยตั้งแต่ยังเป็นบ้านเลยนะ ดีใจที่ได้ใช้mr2 เจอกันทักกันได้นะ ผมเที่ยว bayantree ทุกวัน

6. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    อิจฉาวุ้ยๆๆๆๆๆ อยากขี่มั่งแล้ว

7. job abunai

11
    0
    0
    abunai

หวัดดีครับไม่ได้เจอกันเลยนะครับ มาซื้อขับเป็นเพื่อนกันเร็ว อิ อิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 พฤษภาคม 2008
  8. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    งั้นวันไหนผมไป เอสปานาด อีกผมจะขับ MR ไปบ้างเพื่อจะได้เจอกันบ้างอะครับ

9. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ขับอยู่แถวๆบ้านค่ะ ฮ่าๆ เพชรเกษม

ถ้าไปเที่ยว ไม่กล้าเอา MR2 ไป กัวรถไม่ปลอดภัย คนด้วย(เมา)(เมื่อก่อน เด๋วนี้เด็กดี >.<)

10. am3door

190
    0
    0
    ดีครับเมาไม่ขับครับ

11. job abunai

11
    0
    0
    แต่พี่เมาแล้วขับแถมเร็วอีกด้วย ไม่ดีนะ ก๊าบ-----------------------------?

12. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    คันน้ำเงินขายมั๊ยอยากได้ 5 5

ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ครับ ถามหลายๆคนแล้ว ก็มีแต่นเชียร์ (ถามคันเหลือง กับคันขาวแค่2คน)

จังหวะดีคงได้ใช้ครับ ^^อยากขี่มากๆแล้วครับผม

13. VoiceFromHell

216
    4
    18
    อยุ่ด้วยแล้วรัก อยุ่ด้วยแล้วหลง

ว่าแต่ mr2 เค้าเรียกขับ ไม่ช่ายขี่ วู้ๆ
    :D

14. POP 11

POP 11 New Member VIP Racer

137
    1
    0
    คิดถึง แวะมาหา

อยากขี่มั่ง:D

15. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    มาบ่อยๆจิพี่ป๊อป ห๊ายยยยยยยยยไปเลย...เป็นเยี่ยงไรมั่ง อิอิ ตอนนี้ใช้รถแรงไรอยู่เอ่ย???

ใครจะใคร่ขับก้ขับ ใครจะใคร่ขี่ก้ขี่...เอ๊ะ ยังไง :D

ปอลอว. MR2 ก้วนเวียนอยู่ในเนี่ยแหละค่ะ เจ้าของเก่าส่วนใหญ่ก้สมาชิก MR2 เข้ามาบอร์ดเรื่อยๆ พอขายไปก้ได้สมาชิกใหม่เพิ่มขึ้น เช็คประวัติ ถามประวัติก้ได้นะคะ แต่ละคันไม่น่ามีปันหาอะไร :) ยังไงก้ตัดสินใจดีๆ เลือกคันที่ชอบที่สู้ดดดด จะได้อยู่กะเรานานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D

16. nut200sx

nut200sx Member Member

36
    0
    6
    ผมก็เคยเจอ แต่วันนั้นไม่ได้ขับรถ ไป ตอนนั้น ยังไม่รู้เลยว่าเปลี่ยนมือแล้วนะเนี่ย เพิ่งได้ข่าวจาก แอมเอง

17. am3door

190
    0
    0
    ตามนั้นคับนายนัททททททอิอิ

18. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0
    ว่าแล้วเจ้า MR ของผมยังไม่เคยได้คุยกับเจ้าของเก่าเลยอ่ะ คุณอ๋องหายไปเรยยยย ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้