ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย scorpio, 2 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. scorpio

scorpio New Member Member

5
    0
    0
    นี่ครับคือผมไปดูชุดเครื่องเสียงมาแล้วและคิดว่ากำลังจะไปติดแต่อยากรู้ว่าแนวเสียงจะออกไปทางไหนครับ คือที่ร้านจัดชุดให้อย่างนี้ front pioneer mp3จำรุ่นมะได้แต่เล่นmp3ได้แอมma audio 4chลำโพงma audio 2คู่ แอมclass d ของsiriusอ่าครับ แล้วก็ซับ d dragon 12นิ้ว1คู่ ตีตู้bandpass ยังไงรบกวนด้วยครับ

2. bignonsuch

bignonsuch New Member Member

169
    2
    0
    รู้แต่ซับดีดร้าก้อนแรงครับแต่มันลึกอะไม่รู้ว่าคุณชอบแนวไหน

3. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ทั้งแอมป์และลำโพง ไม่เคยฟังเลยนะคับ แต่จากฟร้อนซ์ของ Pioneer เนื้อเสียงจะได้เนื้อเบสที่ค่อนข้างดี รวมทั้งซับจาก D-dragon ซึ่งยี่ห้อนี้ทั้ง ซับและลำโพง แรงและมันหายห่วงคับ

4. scorpio

scorpio New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุณมากคัรบ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้