เพื่อนๆรวมตัวที่ไหนกันบ้าง

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย NONLIMIT, 2 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONLIMIT

NONLIMIT New Member Member

59
    0
    0
    สวัสดีคับ ผมชื่อ เอ้ คับ
    คืออยากสอบถาม เพื่อนๆ ว่าปกติแล้วรวมตัวทีไหนกันบ้างอ่ะคับ เผื่อบ้างทีจะไปพบป่ะคับ ฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากรถด้วย อิอิอิอิ
    :rolleyes: :D

2. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    ยินดีครับ เราจะมีมีตติ้งกันทุกเสาร์แรกของเดือนครับผม

ที่ประจำๆ ก็มีที่ โลตัสพระราม 3 และโลตัสเรียบทางด่วนรามอินทราครับผม

แต่วันเสาร์ที่ 7 กค.นี้ เราจะไปมีตติ้งกันที่ สนามโกคาท มอเตอร์สปอร์ตแลนท์ (แดรเนรมิตเก่า)

เชิญมาได้นะครับผม และลองเข้าไปที่บ้านหลังที่ สองใต้ลายเซนของผมนี่ก็ได้ครับ

3. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ตามพี่คุ้ยไปเลยคับ

4. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    เคยเหนจอดในท๊อป แถว รพ.ธนบุรี มะแน่ใจว่าช่ายป่าวคับ

5. NONLIMIT

59
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ แล้วถ้าผมมีเวลาจะไปมีตติ้ง ด้วยนะคับ

6. NONLIMIT

59
    0
    0

คงม่ายช่ายอ่ะคับ พอดี ผมอยู่แถว สะพานใหม่อ่ะคับ แต่ถ้าเจอ ทักทายบ้างนะคับ
    :sad:

7. Ekq_SunG_FitGD1

Ekq_SunG_FitGD1 New Member Member

40
    0
    0
    ยินดีต้อนรับ ไงก็มาแจมกันนะครับ ผม อิคคิว

8. artoo

artoo New Member Member

87
    0
    0
    ใกล้กันเลยครับ ผมลำลูกกา

สะพานใหม่ ว่างก้อแวะมาที่ร้านนะครับ

9. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    ว่างก้อมาเจอกันได้นะครับหรือติดตามข่าวสารที่นี่ก้อได้ครับhttp://www.rz-racingzone.com/forums/index.php?board=28.0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้