D1 ภาค 2 ออกแล้วคับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย EG-9, 12 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    ออกนานแล้วคับ

ชื่อว่า D1 Grandprix 2005

เล่นไปเรื่อยๆ จะปลดล๊อค คลิป vdo รถดริฟให้ดูกัน แต่ละอันเจ๋งครับ

มีคลิป vdo ปะมาน 54 อัน ผมปลดไปปะมาน 30 กว่าอันละ

เพิ่มรถใหม่ + สนาม ด้วยคับ

เอฟเฟคเจ๋งขึ้น

2. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    อยากเล่นนนนน

3. ElectroRCDC

ElectroRCDC New Member Member

46
    3
    0
    บังคับได้สมจริงมากขึ้นด้วยอะ คือ ยากขึ้นกว่าเดิม ใช้คลัสกับเบรคมากขึ้น เน้นการ shift เกียร์ด้วย

4. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    ไม่ทราบว่าเกมนี้มีแต่เครื่อง Play 2 ใช่ปะครับ PC ไม่มีใช่ปะครับ....

5. anubong

anubong New Member Member

368
    2
    0
    ถูกต้องนะครับ ไม่มีบนระบบ PC ครับ

6. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ...........แหมถ้ามีผมว่าคงแจ่มเหมือนกันนะ:D

7. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    เล่นแล้วววว มันส์โคตรๆ

8. NuNgZ@

NuNgZ@ New Member VIP

11
    0
    0
    ซื้อได้ที่ไหนครับ

9. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    ซื้อมาจาก The Mall บางกะปิอ่ะครับ ชั้นล่าง ด้านหลังสุดเลย หาดูนะครับ

10. คนโง่

คนโง่ New Member VIP

213
    16
    0
  11. noteZ

noteZ New Member Member

36
    0
    0
    แผ่นแท้ป่ะครับ ....ราคา เท่าไหร่ จะได้ไม่โดนฟัน Thank..

12. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    ผมซื้อแผ่น copy 90 บาท + กล่อง ก้โอเคนะ ไม่มีปัญหาอะไร จะน๊อคละ ดริฟแบบ เซอไวเว่อ แพ้รถตำรวจคันสุดท้ายคันเดียว Supra ของ RS*R Drift มันมากๆ

ผมซื้อที่ The mall บางกะปิ ชั้น 3 ชั้นเดียวกับร้านเจได อยู่ใกล้ๆ ร้าน โออิชิคับ ^___^ แถวๆ ร้านหนังสือนายอินทร์ มันจะเป็นล๊อคๆ ๆ ร้านโทสับ ติดกันก้เปนร้านเกมคั่นกลาง ~

หรือชั้นล่างสุดก้ได้คับ จะมีหลายร้าน หน่อย ใกลล้ๆ ทางออกไปลานจอดรถ

13. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ขอบคุณครับ ว่างๆจะไปหาซื้อ :D

14. ampmy

ampmy New Member Member

59
    1
    0
    มันมากขอบอก

15. เล่นเเล้วเหมือนกันมันดีอะ

16. oni_gtr

oni_gtr New Member Member

50
    3
    0
    อยากเล่นๆ

17. boatcedia

boatcedia Legend (R.I.P.)

1,269
    7
    0
    ร้านเกมส์ทั่วไปก็น่าจะมีนะคับ ผมก็ เล่นแล้วสนุกเหมือนกันคับ..

18. jack_wing

jack_wing New Member VIP

670
    1
    0
    ตอนนี้ หาซื้อไม่ได้แล้วอ่ะคับ มีขายแต่ภาค 1แย่จัง อยากเล่นอีกครั้ง ดัน ขายต่อ รุ่นพี่ไป

19. อยากทราบ ว่า เบรค มือ กับ คลัช นี่มันปุ่มไหนอะคับบ ผมกดไม่ถูกเลย เลย มีปันหาไนการ ดริฟ อะคับ แล้วพี่ๆ มี เทคนิค ไนการดริฟ ยังไงมั่งอะคับบ

20. DanGeRousT0y

DanGeRousT0y New Member Member

22
    0
    0
    ข่าวร้าย ตจว.(สุราษฎร์ฯ) ร้านเกมไม่มีมาขายเลยครับ ใครไลท์ขายช่วยทีครับผมอยากได้จริง ลงเบอร์ไว้ก็ดีครับ

21. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    เกมสืดริฟพวกนี้ในเพลย์1มีไหมอ่ะคับอยากเล่นมากเลยอ่ะคับมะมีตังค์ซื้อps2
    ตอนนี้เล่นoption2อยู่อ่ะคับเเนวกึ่งดริฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้