นายง้วน กะ นายไผ่ ไม่แข่งแล้วหรอ หายไปไหน

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย oa**za, 4 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oa**za

oa**za New Member Member

8
    0
    0
    อยากทราบข้อมูลที่แท้จริงหน่อยครับว่า..นายง้วนกะนายไผ่ หายไปไหนจากวงการ Drift มีเรื่องไรกันป่าว
    ผมอยากทราบมากเลย เสียดายนัก Drift ฝีมือดีๆไป :rolleyes:

2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    5555555555

กระทู้แบบนี้มาอีกแล้ว
    โดยล๊อคอินแบบใหม่ ๆ ซิง ๆ เลย

ไผ่กับง้วนยังแข่งอยู่นะครับ
    ลองไปดูที่ชลหรือระยองได้ครับ :)

3. tu_nitto

tu_nitto New Member Member

12
    0
    0
    ip คุ้นๆเหมือนคราวก่อนๆ

ถ้าอยากรู้ก็โทรถามเจ้าตัวเขาซิครับ หรือไม่ก็โทร.มาหาผมก็ได้ผมมีเบอร์โทร.ทั้งคู่ ว่าแต่ว่าคนเปิดกระทู้นี้มีจุดประสงค์อะไรกันแน่ ผมรอสายคุณอยู่:)

4. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    พี่จอนห์ กะ พี่ตู๋ เกาะติดสถานการณ์มั่กๆ อิอิ

5. oa**za

oa**za New Member Member

8
    0
    0
    ผมไม่ได้มีจุดประสงค์ไรหรอก ก็แค่ชอบการขับของนายง้วนเค้า ที่ตั้งกระทู้มาเนี่ยก็เห็นว่ากระทู้ที่เปิดมาก่อนหน้าเนี่ย ให้คำตอบว่า โดนผู้จัดไม่ให้แข่งบ้าง เบื่อบ้าง ไปทำธุรกิจส่วนตัวบ้าง ซึ่งผมเป็นคนหนึ่งที่ติดตามการแข่งของนายง้วนอยู่ประจำ เพราะช่วงต้นปีเห็นนายง้วน จะเอา 350 Z มาแข่งแล้วก็หายไปเลย..( ใครๆเค้าก็อยากให้นายง้วนกะนายไผ่มาแข่งที่ BRC เหมือนเดิม ) จึงอยากได้คำตอบที่แท้จริง..และก็ไม่มีจุดประสงค์อย่างที่คิดกัน ปล.ผมก็เป็นอีกคนหนึ่งที่จะได้เป็นเจ้าของ 350 Z เร็วๆนี้

6. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    ตามพี่ๆเค้ามาดู เรื่องราวความเป็นมา ก็ติดตามได้ครับ

ส่วนเรื่องจะมาแข่ง BRC มั้ย แข่งเมื่อไหร่

โทรไปหาพี่ตู๋ แล้วโทรไปถามทั้งสองท่านดีกว่านะครับ

7. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    พี่ตู๋ โทรไปขอสปอนเซอร์แทนได้ป่าวเนี้ยย........555555

8. pravit18

pravit18 New Member Member

11
    0
    0
    อ่าถามพี่จอนน

พี่จอน นี่ นี่ใช่คนที่เปงโคสก ยืนพูดในสนามหรือเปล่าอะครับ ใส่แว่นปะอะ
    ชอบมุข โสดแต่ไม่ซิงดีอะ
    และ พี่โอ้ด นี่ก็แข่งดิ้ฟด้วยปะครับ s13สีเหลือง
    ถามต่อ แล้ว เสารที่แล้วเนื่องรถมีไรกันอะคับรถโดนยึด เมลมาบอกหน่อยจิไม่ได้ไปดูอะครับ
    [email protected]

เล่นเน็กกันทุกวันเลยหรือครัยบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้