.........สามี-ภรรยา ในคืนเหงา.........

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 4 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ภายในห้องนอน สามี-ภรรยาภรรยาคู่นึงกำลังอยู่ในวัยฉกรรจ์ด้วยกันทั้งคู่ กลางดึกคืนหนึ่ง

สามี : คุณก็รู้นี่ที่รักว่า ผมนอนไม่หลับ ถ้าไม่ได้...

ภรรยา(พูดตัดบท) : แต่ชั้นง่วงจนตาจะปิดอยู่แล้วนะคุณ..เว้นสักคืนเถอะค่ะ พยายามนอนหลับตาเฉย ๆ เดี๋ยวก็หลับไปเองแหละน่า

สามี : โธ่.. ผมรู้ว่าทำยังไงก็นอนไม่หลับ ของมันเคยเสียแล้ว คุณเองก็ไม่ต้องทำอะไรมากนี่ แค่นอนเฉย ๆ ใช่ว่าจะออกแรงเหน็ดเหนื่อยเสียที่ไหน

ภรรยา : ถึงไม่เหนื่อยก็จริง แต่ชั้นไร้อารมณ์นะคะ คิดดูซิค่ะ ชั้นพูดปาว ๆ กับนักเรียนมาทั้งวัน เมื่อยกราม เมื่อยลิ้น เมื่อยปาก จนอ้ากรามแทบไม่ขึ้น คุณยังจะให้ชั้นใช้ปากอีก เลื่อนไปเป็นคืนพรุ่งนี้เถอะนะคะที่รัก ฉันจะไม่หยุดปากเลยจริง ๆ สัญญาก็ได้

สามี : โธ่ โธ่ โธ่ คุณไม่รักผมแล้วหรือ ผมขอแค่นิดเดียวเท่านั้นเอง ผมจะเอาหมอนอีกใบหนุนหลังให้คุณอยู่ในท่าสบายที่สุด...นะที่รัก..นะ.. ถ้าคุณไม่ช่วยผม ผมคงนอนตาค้างไปตลอดคืนแน่ ๆ

ภรรยา : เอ้อ.. ทั้งดื้อทั้งงอแงอะไรยังงี้ก็ไม่รู่ น่ารำคาญเสียจริง เอ้า..ขยับมาทางนี้ซิ แล้วก็นอนเฉย ๆ นะ ชั้นจะได้เริ่มต้นให้..หลับตาเสียด้วย จะได้หมดเรื่องหมดราวหลับนอนกันเสียที

สามี : คุณน่ารักที่สุดเลย.. ผมพร้อมแล้วล่ะ คุณเริ่มต้นได้แล้วละที่รัก..

ภรรยา : เอาละ..ฟังให้ดีนะ กาลครั้งหนึ่งนานมาแล้ว มีพระราชาพระองค์หนึ่ง มีพระธิดาแสนสวยชื่อ สโนไวท์..............

2. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
  3. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    โธ่ๆๆๆๆๆโธ้ อุตห์สาอ่านตั้งนาน อิอิ โดนอีกแล้วตู

4. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ชีวิตจริงของคนเล่า

5. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    5555555555555+

พี่ 1 รู้ ทัน

6. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
  7. kluijung

kluijung New Member Member

45
    0
    0
  8. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    อุตส่าห์ หามาให้อ่าน โดนทุกทีเลยเรา.............เฮ่อ !!!

9. zaad

2,669
    7
    0
    อย่าเพิ่งน้อยใจ.....................น้องทำดีแล้ว

10. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    5555+

พี่เป้โดนอีกแล้ว

11. The TUM

1,261
    8
    0
    :cool: สู้ต่อไปอย่ายอมแพ้รางวัลเรามีคุณ เด่วจัดไป 1 กลม:D

12. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    แหม เอา ชีวิต ตัวเองมาโพส ให้คนอื่น คลาย เครียด ...................น่ารัก ที่ซู้ด

วัย ฉะ - กัน ......

13. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    โดน..............กันไป....................อิ.......อิ..........ชีวิต

14. strada

strada New Member Member

69
    0
    0

:D ถึงว่าล่ะ ..................... :D

15. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    พี่เป้ นี่น่ารักจริงๆ ทำทุกอย่างเพื่อคลับ

เอาเรื่องของพี่เป้ มาเล่าให้น้องๆ ครายเครียด

น่านับถือจริงๆ

16. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    จ้า.................................................................ฮื่อ..................ฮื่อ

17. zaad

2,669
    7
    0
    ให้เป็นประธานแล้วต้องสรรหามานำเสนอหน่อยท่านเป้

18. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    เข้า ตัว ซะงั้น

19. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ม่ายพ้น......................อิ..........อิ

การจัดกลุ่ม ( คลับ ) ขึ้น มามิสำเร็จได้ เพียงคน คนเดียว ฉันท์ใด Pickup Freedom Club ก็ม่าย

สามารถอยู่ได้รอด เพียงคน คนเดียวฉันท์นั้น ครับ พี่น้อง ทั้งหลาย

20. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่เป้ชอบเอาเรื่องส่วนตัวมาเล่าให้พี่ๆน้องๆในคลับฟัง

21. The TUM

1,261
    8
    0
    เป่งกำลังใจหั้ยครับ อิอิ

22. zaad

2,669
    7
    0
    เป็นกำลังใจให้อีกคน

23. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    กำ...ลัง...ใจ................. จากใครหนอ

คิคิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กรกฎาคม 2007
  24. zaad

2,669
    7
    0
    กำลังจัยจากพวกเรานี่แหละ

25. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    กำลังใจด้วย อิอิ

26. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0

ขอ เป็น ทาน ให้ ฉัน ได้ ไหม............................

ดั่ง หยาดฝน บนฟาก ฟ้า ไกล............................

หยาด ริน สู่ ผืน ดิน แห้ง ผาด...........................

27. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    5555555555+

นึก ว่า ไม่มี ใคร ต่อ แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้