ทราบกันหรือยังครับ jaZZ มาดใหม่จากโรงงาน

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย <<<<OAD>>>>, 3 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<<<OAD>>>>

<<<<OAD>>>> New Member Member

18
    0
    1
    ถ้าทราบแล้วก็ขออภัยด้วยนะครับ

พอดีเพื่อนผมมันไปเที่ยวพัทยาระหว่างทางมันเห็น รถขนส่งรถของ HONDA เป็นรถ
    HONDA JAZZ ทุกสิ่งทุกอย่างเหมือน JAZZ หมด
    แต่ผิดที่
    1...ไม่มีกันกระแทกประตูข้างครับคือเรียบไปเลยอะ
    2...ไม่มีแก็ปหลังด้วย

ข้อ 2 นี้ไม่รู้ว่าเค้าถอดออกเนื่องจากการขนส่งหรือป่าว

ถ้าทราบกันหมดแล้วก็ขออภัยด้วยนะครับเพราะผมไม่ได้เล่น JAZZ ครับ

2. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    เป็นรถส่งนอกคับ

ไม่มีคิ้วประตู

ไฟหน้าไมเนอร์

กระจกเขียวรอบคัน

กระจกมองข้างไมเนอร์

ไฟท้ายขาวแดง

เสาอยู่หลัง

กันชนส่วนใหญ่จะเป็นตัวi-dsiบ้านเรา

3. <<<<OAD>>>>

<<<<OAD>>>> New Member Member

18
    0
    1
    JAZZ สเปคนอกผลิตที่บ้านเราด้วยเหรอครับเนี่ย พึ่งรู้ครับ

แล้วไม่มีสิทธ์ขายในไทยเหรอครับ เพราะกำลังมองหา JAZZ อยู่เหมือนกันครับ

4. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    ไม่มีครับ ส่งนอกประเทศอย่างเดียวครับ

5. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ตามนั้นคับ เจอบ่อยๆ มีสีฟ้าแบบซิตี้ ZX ด้วย

6. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    สีดูหุ้มมีไหม

7. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ไม่ต้องสุ้มดู ก็ได้มั้งของแบบนี้มีดีต้องโชว์ อิอิอิอิ :D :D :D :D :D :D :D

8. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    น่าขายบ้านเราด้วยจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้