วาง 3s ge ที่ไหนดี

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย Tong AT190, 11 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tong AT190

Tong AT190 New Member Member

3
    0
    0
    :rolleyes: ผมใช้AT190อยากวางเครื่อง3S GE ราคาประมาณเท่าไหร่จบหมดปัญหากวนใจ ใครรู้จักอู่ที่ไว้ใจได้ช่วยแนะนำผมบ้างซิครับ:confused:

2. Gading

Gading New Member Member

1
    0
    0
    * เพิ่มเติมนิดนึงครับ*
    รบกวนถามว่าบ้านอยู่แถวไหนครับ มีอีก 1 อู่แนะนำครับ
    อู่ P.A AUTO SERVICE พี่ปาล์ม 086-384-9697 อยู่ซอยจรัญ 13 พี่-น้องใน corona club หลายคนก็วางเครื่อง และซ่อมบำรุงกันที่นี่ ตัวผมเองก็ด้วยครับ ส่วนเรื่องราคาก็ต้องมาคุยดูอ่ะครับ มันมีหลาย Step ตามความพอใจของเรา อ่ะครับ

3. Tong AT190

3
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำ ตอนนี้ผมทำงานในนิคมอมตะนคร ชลบุรีพอจะมีใคอู่แนะนำใกล้ๆมั่งครับ

4. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    อย่าลืมอู่ป๋าพร พี่พร โชคชัย 4 ซอย 18 นะครับ

5. mrnong

mrnong New Member Member

1
    0
    0
    อู่ เฮีย จิม พนัสนิคม แถว สวนผักครับ เข้าตลาดพนัสนิคม ถามได้เลยว่าอยู่ จิมสวนผักไปทางไหน
    เค้าบอกกันได้ครับ

6. Tong AT190

3
    0
    0
    คุณ mrnong อยู่แถวชลหรือเปล่าครับ อยากรู้จัก

ขอบคุณครับไว้ว่างจะขับรถไปพนัสนิคม

7. <<High Pressure>>

<<High Pressure>> New Member Member

1
    0
    0
    จะวาง 3เอส เลยเหรอพี่ แบบนี้ 7เอ ผมก็ตามไม่ทันแล้วอะดิ อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้