3SFE ที่วาง ST 191 มีปัญหา

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย sarayut_ao, 3 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarayut_ao

sarayut_ao New Member Member

1
    0
    0
    3SFE ที่วาง ST 191 มีปัญหา เวลา startปรกติไม่มีไฟอะไรโชว์ แต่พอวิ่งไปสักแป๊ป
    ไฟเครื่องก็จะโชว์ตลอด อยากทราบวิธีการเช็ค และการอ่านค่าของโค๊ทต่างๆครับ ขอบคุณครับ

2. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    เปิดดูที่ dianosis เขียนผิดรึเปล่าวะ......ที่มันอยู่ในห้องเครื่องอ่ะฮะ
    เปิดดูที่ฝา จะมีเขียนรู TE1 กับรู E1 เอาสายไฟจิ้มคร่อม แล้วหมุนสวิทซ์กุญแจไปที่ออน แล้วมันจะโชว์ไฟเครื่องกระพริบ นับเป็นจังหวะนะครับ จะมีช่วงหยุด ถ้าอย่างงั้นก็เป็นเลข 2 หลัก เดี๋ยวพอได้เลขปั๊บค่อยมาแปลกันอีก

3. ลองเข้าไปโพสถามในบอร์ดของcorona club สิครั บ คนใช้ 3sเยอะ

4. popozz

popozz New Member Member

4
    0
    1
    ลองให้ช่างดูระบบไฟฟ้าดีก่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้