ขอถามหน่อยครับ เกี่ยวกะเกม

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย บักเสี่ยว, 20 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ของถามว่า เกมเครื่อง ps2 มันมีเกมแข่งรถแดร๊กไบร์ ไหมครับ

อยากเล่น แนวนี้ มัน มีรึป่าวครับ ถ้า มีขอชื่อ เกมหน่อยได้ประครับ

2. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    มะเคยเจอเกมส์พวกนี้เลยอะ ไม่ว่า Platform ไหนก็ยังไม่เคยเจอเลยอะ มันมีด้วยหรอ เหอๆ

3. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    แหะๆ นึกว่ามีอ่ะ อ ยากเล่น

เพราะ ผมเคยเล่น เกม รถ แข่งอ่ะ

ที่มันให้เรา แข่งบน ทางด่วน นี่แหละ

และ มันมีให้ รถจับเวลา 400เมตร

เกมนี่ก้อเก่า พอสมควร แผ่น มันเลยพัง

นึกว่า จะมีเกม แนวนี้ อ่ะ ขอบคุณมานะครับ สำหรับคำ ตอบ :D

4. nung_KZ

nung_KZ New Member Member

67
    0
    0
    Need For Speed 2 ก็เล่นได้นะ แดร๊ก อ่ะ

5. Tunza!

645
    4
    0
    ถ้า NFS รอ Pro Street ดีกว่า แต่ดูว่ามันจะเน้นดริฟมากกว่า แต่ก็เห็นว่ามี Drag ด้วยอะ ในสนามเลย รอไฟ 5 ดวงเหมือนกันด้วย หึหึ

6. Tunza!

645
    4
    0
    เอ้ย ลืมไป NFS มันไม่มีมอเตอร์ไซค์ ^^
    สรุปขอ DragBike หรือ DragCar อะ
    ถ้า Drag Car ก็มีเกมส์ชื่อว่า NHRA อยู่อะ ภาคใหม่จะออกเดือนหน้าละ

7. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    Drag Car คับ พอมีตัวอย่างป่ะครับ ป.ล พอดีสื่อผิดอ่ะ จะสื่อว่า Drag Car อ่ะคับ :D

8. Tunza!

645
    4
    0
  9. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    มันมีมากี่ภาคแล้วอ่ะครับ

ภาคที่ผ่านๆๆมายังหาซื้อได้ป่ะครับ

ป.ล แล้วแหล่งเกมที่ไหนหาซื้อง่ายที่สุดอ่ะครับ แบบไปที่ร้านแล้วมีขายเลยอ่ะ ผมอยู่แถวดอนเมือง

ไม่ค่อย รู้แหล่งที่ขายเกมเท่าไรอ่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มิถุนายน 2007
  10. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ไปหาซื้อ ไม่มีขายเลย อยากเล่นจัง

11. Tunza!

645
    4
    0
    ม่ายรุ้อะครับ คงต้องรอซักพักอะ เพราะเกมส์พวกนี้ไม่ค่อยดัง ไม่งั้นก็ต้องบอกเขาอะ เผื่อบางร้านมีแต่ไม่ออกมาโชว์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้