ขอความเห็นเรื่องร้านขายเกมส์ครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย catshila, 3 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. catshila

catshila New Member Member

4
    0
    0
    ขอความเห็นเรื่องร้านขายเกมส์ครับ

คือว่าผมอยากขอความเห็นเรื่องร้านเกมส์ในฝันของเพื่อนๆว่าเป็นแบบไหน อย่างไร อยากให้ร้านเกมส์ของเพื่อนๆ
    มีรูปแบบอย่างไร ต้องมีอะไรขายบ้าง คือแบบว่าพี่ผมต้องการข้อมูลไปทำร้านเกมส์เค้าให้ผมช่วยคิดรูปแบบร้านให้
    รบกวนขอความเห็นเพื่อนๆด้วยนะครับ ( อันนี้หมายถึงรวมคอนโซนและพีชีเลยนะ )

2. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ให้พูดเป็นภาพคงบรรยายลำบากครับ เอาเป็นว่าคุณต้องสำรวจภาคสนามเอาเองจะดีกว่า พยายามไปดูร้านอื่นๆ หลายๆแบบ หลายแนวๆ แล้วสุดท้ายคงจะได้แนวที่ตัวเองต้องการเองครับ

3. anubong

anubong New Member Member

368
    2
    0
    ค่อยๆ ดูไปจะดีกว่าครับ เดินดูหลายๆ ห้าง หลายๆ ที่

ไม่ค่อยจะมีความคิดเห็นอะคับ เพราะผมคิดแล้วรู้สึกว่าร้านไหนๆ ก็เหมือนกันครับ

เพราะส่วนตัวผมสะดวกที่ไหนก็ หรือเจอที่ไหน ก็ซื้อตรงนั้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้