toyota ventury 2.7 vvt-i อยากติดแก๊ส

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย plunk, 22 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. plunk

plunk Member Privilege

122
    0
    16
    ผมเห็นหลายคันในรุ่นเดียวกันแล้ว ที่เค้าทำวิ่งกันทั่วเมือง โดยห้อยถังไว้ด้านล่าง แล้วตีแผ่นเหล็กปิดอีกชั้น แต่เท่าที่สอบถามได้ความว่า ใส่ถังโดนัท ตรวจไม่ผ่าน แล้วถ้าเอาถังเล็กๆๆ ประมาน 20-30 ลิตร 2 ถังมาห้อยแทน มันจะตรวจผ่านไหมครับ แล้วยุ่งยากไหมครับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ห้อย 2 ถังสามารถทำได้

โดยถังต้องสูงจากพื้น 35 ซม

และถังต้องอยู่ห่างจากตัวรถ ไม่รวมกันชน 15 ซม

3. plunk

plunk Member Privilege

122
    0
    16
    เย้ๆๆ พอมีลุ้น

4. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    ลุยเลยครับ ประหยัดๆๆๆๆ.....:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้