NFS mw

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย oop99, 24 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oop99

oop99 Guest

0
    0
    0
    ไม่ทราบว่าเพื่อนๆๆเล่นได้ไหมผมลงแล้วใส่แผ่นก้อแล้วแต่มัน ดันขึ้นว่าให้ใสแผ่น ซีดีให้ถูกแผ่น
    ผมก้อลองใส่หมดแล้วก้อยังไม่ได้ใครช่วยทีว่าทำไง

2. machine

machine New Member Member

20
    0
    0
    เห็นว่าหลายๆคนในเว็บ EA Thailand ก็บ่นอยู่เหมือนกันนะครับ ว่าเล่นไม่ได้ ยังงงๆอยู่เหมือนกัน
    http://www.ea.co.th/forum/viewtopic.php?t=5445

3. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ง่า แล้วตกลงจะเล่นได้ไหมอ่าคะ ถ้าเล่นม่ายได้จะได้ม่ายต้องซื้ออ่า ฮือๆๆๆๆๆแต่นู๋อยากเล่นอ่า ฮือๆๆๆๆๆ

4. ElectroRCDC

ElectroRCDC New Member Member

46
    3
    0
    อิอิ ได้มาเล่นแล้ว

5. St. Kilda

St. Kilda New Member Member

22
    1
    0
    เล่นแล้วหละ

6. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    อยากเล่นๆๆๆๆ

7. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    คือว่า เกมส์นี้มะมี Crack ครับ ต้องกดไฟล์แรกที่เราโหลดไว้ ที่ข้างในมี CD1 CD2 CD3 ...... ข้างในจะมีไฟล์ sd4hide-skl คลิกเข้าไป แล้วกดรูปหัวกะโหลก แล้วกด Hide ก็เล่นได้แล้ว

8. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    มันส์สุดอ่ะ ภาพสวยด้วย อิอิ

9. machine

machine New Member Member

20
    0
    0
    ผมก็จะไปซื้อแผ่นมาเล่นและ อยากเล่น ตอนนี้คิดว่าคงไม่มีปัญหาอะไรแล้ว

10. <NiSSAN-LoVeR>

<NiSSAN-LoVeR> New Member Member

55
    2
    0
    คือว่าเดี้ยวนี้เกมมันrun แบบ image กันหมดแล้วอ่ะครับ

11. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    ไม่รู้ว่าเพื่อน ๆ ใช้เครื่อง PC สเป็กอะไรกันบ้างอะ
    จากที่ดู ๆ แล้วค่อนข้างสูงเลยนะสเป็กเกมนี้อะ

12. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    อยากเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแล้วเหมือนภาค Underground ป่ะงับ

13. $iE

$iE New Member Member

59
    2
    0
    ทำยังไงอะฮะ ฮือ ๆๆๆๆ อยากเล่นๆๆๆ

14. Dr.Schwarzkopf

Dr.Schwarzkopf New Member Member

74
    3
    0

ที่บ้านผม Athlon XP1700+ RAM 256 Mb การ์ดจอ GeForce2 MX 200 32Mb ยังเล่นได้เลยครับ

แล้วภาพพก็จะเป้นแบบนี้

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=34678

15. HONDATA .. ON'

HONDATA .. ON' New Member Member

52
    0
    0

ถุกต้องคับ

16. md_normal

md_normal New Member Member

103
    2
    0
    ใช่ครับ ลองอ่านไฟล์ Crack ดูอ่ะครับมีอธิบายวิธีการใช้เล่นไว้อ่ะครับ

17. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ผมลองเล่นในคอมดูนะ แล้วมาเล่นใน ps2

ฟันธงว่า ps2 มันส์กว่ามากๆ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้