อยากทราบ อู่ ร้านในเชียงกง ร้านของแต่ง ที่มีอุปกรมาสด้าขายอ่าคับ พอดีซื้อ astina ตาหยี่มาเล่น อยู่แถ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย kromma, 2 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kromma

kromma New Member Member

116
    0
    0
    อยากทราบ อู่ ร้านในเชียงกง ร้านของแต่ง ที่มีอุปกรมาสด้าขายอ่าคับ พอดีซื้อ astina ตาหยี่มาเล่น อยู่แถวนนท์คับ ช่วยทีน่ะคับ

2. aliseton

aliseton New Member Member

13
    1
    0
    อยู่แถวนนท์ ไม่ต้องถ่อไปหาเชียงกงหรอกครับ

ไปหาคุณสุดที่ติวานนท์ดีกว่า

โกดังแกมีของมาสด้าล้วนๆ

ลองไปดู

3. kromma

116
    0
    0
    คุณสุดนี่อยู๋ช่วงไหนของติวานนท์อ่าคับ

4. nonnykung

nonnykung New Member Member

17
    0
    0
    ซอยติวานนท์ 3 ครับ แล้ว ซอยย่อยที่ 24 มั้งครับจำไม่ได้ เข้าไปสุดซอย (เพราะซอยเล็กครับ อิอิ) อยู่ขวามือเป็นโกดังคับ

5. kromma

116
    0
    0
    รับทราบคับ เด๋วจัดไป รอเงินออกก่อน เอิ้ก ๆขอบคุงคับ

6. oxtagon

oxtagon New Member Member

1
    0
    0
    แล้วแถวเชียงใหม่-ลำปาง มีร้านอะไหล่ mazda บ้างมั้ยครับ อยากรู้กำลังจะซื้อ 323 ตัวล่าสุดครับ

7. kromma

116
    0
    0
    ..... ไปมาเละคับ ซอย 3ติวานนท์ ซอยย่อย 24 ..... ม่ะเจอครายเลย ประตูปิด ช่ายประตูใหญ่ๆเหมือนโกดังป่ะคับ ไปถูกไหมหว่า

8. [ORiON]

[ORiON] New Member Member

35
    0
    0
    อยากรู้ด้วยคนครับ อยู่แถวบางพลี-ปากน้ำ แล้วตาหยีเกียร์ธรรมดานี่กินน้ำมันกี่กิโลลิต
    ปล.ใช้แถวปากน้ำรถไม่ค่อยติด

9. wizard_A31

wizard_A31 New Member Member

9
    1
    0
    ทางไกลประมาณ 12 โล ในเมื่องประมาณ 7-9 โลครับ

10. moronoto

moronoto New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับรบกวนถามเรื่อง ช๊อค หน่อยครับ พอดีรถเพื่อนผม 323Sedan Astina ตาหยี เกิดมีปัญหาเรื่องช๊อคตายอ่ะคับ พอมีแนวทางมัยครับ ราคาช๊อคมือสองแพงมั๊ยคับประมาณเท่าไหร่แล้วแนะนำใช้ตัวใหนบ้างคับ แล้วคุณสุดพอมีของมั๊ยคับ ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้