รบกวนนิดครับสปริงโหลดวีออสกับยาริส ใช้ดว้ยกันได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย SONG-EK, 2 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SONG-EK

SONG-EK New Member Member

288
    18
    0
    ตามนั้นเลยครับ
    สปริงโหลด วีออสกับยาริส ใช้ด้วยกันได้ไหมครับ ยี่ห้อไรที่ใช้ดีครับ
    น้องสาวขับ ยาริสจะโหลดครับ รบกวนหน่อยนะครับ
    ใครมีเหลือ จะขาย PM รูป ราคา เบอร์โทร มาเลยครับ

ขอบคุณครับ

2. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    ทำไมไม่ใส่ตรงรุ่นเลยละคับ

3. SONG-EK

SONG-EK New Member Member

288
    18
    0
    พอดีหาบอร์ดของ ยาริสไม่เจอครับ
    รู้จักแต่บอร์ดของวีออส เลยขออนุญาติเข้ามาถามครับ
    บวกกับจะหาของมือสองด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้