ซ้อมจิมคลอง 5 หนุกดีคับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Ballnuclear, 1 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    มีอีกเมื่อใหร่แจ้งนะคับ จะได้เคาะสนิมเรื่อยๆ ฮิๆ

ใครถ่ายรูปใว้เอามาให้ดูกันหน่อยนะคับ :D

แต่ว่าอายมากมายทำเปิ่นๆ ใว้เยอะ:eek: หวังว่าคงม่ายมีใครเก็บรูปผมตอนนั้นนา

ที่แน่ๆ วันนี้ระบม คับ :cry:

ชมคลิปของผมเอง ขับไม่ดีมีหลายจุดพลาด แต่รถมันก็ได้เท่านี้แหละคับ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กรกฎาคม 2007
  2. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  3. Ballnuclear

691
    14
    0
    ดีสุดวันนั้น 45.15 ฮิๆ ต้องให้เทพปอมมานั่ง :D

4. arctic

arctic New Member Member

0
    0
    0
    เป็นเราก็คงวิ่งเตลิดเปิดเปิง

5. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    ไม่พร้อมอ่ะ เสียดายจัง

6. alaccord96

alaccord96 New Member Member

2
    0
    0
    มีเสียง ปุปุ ด้วยอ่ะ สุดยอด ขนาดไม่เต็มร้อยนะเนี่ย

7. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    ไม่ได้ไปอะไม่ว่าง เสียดายจังเลย

8. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    เสียดายวันเสาร์ไม่ได้ไปซ้อมด้วย ไปแข่งครั้งแรกวันอาทิตย์งาน mmax ได้เรื่อง เลี้ยวรถลงคลองเลย :cry: ดีแต่ไม่เป็นไรมาก เดี๋ยวงานหน้าไปแก้ตัวอีก :cool:

9. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ขอขอบคุณอาจารย์ทุกๆท่านที่มาสอนในวันเสาร์ครับ....สนุกมาก

10. Ballnuclear

691
    14
    0
    รถท่านแรงจิงๆ คับ:D :D :D 39 วิ วิ่งปายด้าย

11. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    เก่งจิงๆ

ระดับพี่วาต้องมีคนสอนด้วยหรอ ไปแข่ง M max ผลเป็นไงรายงานบ้างนะ

12. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ใครไม่ไปนี่เสียดายเลยครับ สนุกมากๆ

13. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ขอบคุน พี่ๆที่จัดการซ้อมครั้งนี้ขึ้นครับ ทำให้ผมได้มีโอกาสลงไปขับแบบเต็มรูปแบบจิมคาน่า ครั้งแรก
    ติดใจเลยครับ สนุกดี เอาไว้จะไปร่วมแข่งขันรายการของพี่บี ครับ_

ขอบคุนผู้จัดด้วยใจจริง

14. Ballnuclear

691
    14
    0
    คราวหน้าเอาอีกนะ ชอบๆ :D

15. หนุกหนานกันไปคร๊าบ

16. SUMSON

SUMSON New Member Member

12
    0
    0
    :D :) นั่งดูอย่างเดียวก็หนุกดีเหมือนกันครับ พี่ๆแต่ละคนใจดีมากครับ คิดดูสิ เคยเห็นแต่ใน cd พอเห็นตัวจริงประทับใจมากๆครับ แต่ละคนนี่น่ารักจริงๆครับ ขอบคุณทุกท่านครับ :D :)

17. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไม่เห็นใครโทรหาเลยนะเลยไม่ได้ไปเลย

18. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    โทรไปเด๋วก็เพลาขาดอีก น้ำมันเกียร์จะหกเลอะสนามเขา คนอื่นจะอดวิ่งอีก อิอิ :D :D

19. Ballnuclear

691
    14
    0
    ผมไม่อยู่ใน CD รถแต่อาจอยู่ใน CD อย่างอื่นนะคับ ฮิๆ:D :D

20. Ballnuclear

691
    14
    0

วันนั้น Jazz สวยๆ ทั้งนั้นเรยนะคับ:D

21. curry_drum

curry_drum New Member Member

54
    0
    0
    สนุกดีคับ พี่ ไว้เจอกันคราวหน้านะ กับ
    จักรยาน จิมคาน่า *-*

22. Ballnuclear

691
    14
    0

ได้เรยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้