ง่ะ ทำมาแล้วอ่ะครับ ดีใจดีไม้เนี่ยะ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Ballnuclear, 30 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    เห็นว่าสมัครแล้วจะมีประวัติเราขึ้นถ้าได้รางวัลอ่ะคับ

แต่ถามเพื่อนๆ ก็บอกว่าสมัครตามสนามเอาก้อได้

ฮือๆๆๆ 800 บาทแน่ะ :cry:

2. Mokan

Mokan New Member Member

50
    0
    0
    เอ่อ ที่สมัครตามสนาม Gymkhana นั้น ถ้าเสีย 100 บาทจะเป็นใบขับขี่ชั่วคราวเฉพาะงานนั้นๆนะครับ แล้วทำได้แค่ 3 ครั้งต่อปีการแช่งขัน (ถ้าแข่งมากกว่า 8 ครั้งก้อทำแบบ 1 ปีเลยเถ๊อะ) ถ้าเสีย 800 บาทนั้นคือใบขับขี่ National C ซึ่งอายุ 1 ปีการแข่งขัน จะหมดอายุวันที่ 31 ธันวาคมของทุกปี (เพราะฉะนั้นน่าจะทำตั้งแต่วันที่ 1 มกราคมนะ) แบบ 800 บาทจะทำที่สนามก้อได้ :D

3. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    เสียไป 100 นึง อ่ะ แต่ไม่ได้แข่ง เซ็งกว่ามั้ยคับพี่น้อง....555

4. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  5. Ballnuclear

691
    14
    0
    :eek: :eek: :eek: :D

6. Ballnuclear

691
    14
    0
    ขอบคุงคับ เพิ่งมีเวลาว่างไปสมัครคับ :D

7. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เท่ห์จริงๆ

ว่าแต่ ตาบอลไม่ต้องมาเรียกเราว่าพี่แล้วนะ
    แก่กว่าเราอีก 55555

8. Ballnuclear

691
    14
    0
    จ้ากๆๆๆ จิงดิ:eek: :D :D :D

9. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    บัตรสวย เท่อะๆๆๆ

10. Ballnuclear

691
    14
    0
    แล้วรถตำรวจฝรั่งเศษ ไม่ทำบัตรมั่งหรอคับ:D

อืม.....................เท่โคตร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้