แผ่นplateถึงใหนแล้วอะครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย BOBBY_IN_LOVE!!, 13 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    Ome ทำถึงใหนแล้วเห็นเงียบ รออยู่นะอยากได้แล้ว อิอิ:D :D

2. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ยังไม่ถึงไหนเลยครับคุณบ้อบ น้องโอมยุ่งอยู่กับการทำรถให้พัง อิอิ

3. Stream8000

Stream8000 New Member Member

7
    1
    0
    Plate อะไรเหรอครับ
    อธิบายหน่อยครับ

BOBBY_IN_LOVE!! ถูกใจสิ่งนี้
  4. -Ome-

-Ome- Member VIP

138
    1
    18
    อ่าวนึกว่าไม่มีคนสนใจ เห็นเงียบกันหมด ให้ลองเสนอๆกันก็เงียบ ฮะแย่....

5. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    เงียบเพราะว่า ไม่รู้ว่า Plate นี่ มันเปงไงอ่ะโอม ไม่งั้น จะช่วยคิดแล้ว

6. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ตกลงมันคือเพลทอะไรครับ ติดในห้องเครื่อง หรือติดภายในห้องโดยสาร

7. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ติดตรง ท้าย กระโปรงหลัง เหมือน เพลท ยี่ห้อรถไรอย่างงั้นอะคับ แต่เป็น เพลง ของ คลับ เรา

8. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    เจ๋ง เลย งั้นอ่ะ สนับสนุนให้ทำเลยครับ ด่วน 555

9. bonzai_bnz

bonzai_bnz New Member Member

2
    1
    0
    ทำเส้ดเเล้วผมจองด้วยนะคร๊าบ คริคริ

10. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ถึงไหนแล้วคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ

11. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    อยากได้ด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้