ขอสอบถามหน่อยค่ะ คือ..อยากโหลด ตัดโช๊คหรือใส่สปริง ดีกว่ากันค่ะ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เเพนกวิน วิลล่า, 23 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอสอบถามหน่อยค่ะ คือ..อยากโหลด ตัดโช๊คหรือใส่สปริง ดีกว่ากันค่ะ ช่วยเเนะนำร้านให้ด้วยได้มะค่ะ ขอใกล้ๆสมุทรปราการก็ดีค่ะ

1. เปลี่ยนสปริงโหลด จะดีกว่านะครับ

2. Sky Line

Sky Line Guest

0
    0
    0
    ใส่สปริงโหลด หรือไม่ก็ใส่โช๊คแต่งสตรัทปรับเกลียวครับ

3. อ่อค่ะ ปัจจุบันก็ใส่สปริงอยู่ แต่ยังไม่ค่อยเตี้ยเท่าไหร่

4. Sky Line

Sky Line Guest

0
    0
    0
    โช๊คสตรัทเลยเปิดดูในเว็บบ่อยๆบางทีมีหลุดมาเจอของถูก

อ่อ ขอบคุณนะค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้