a31 กรองเบนซินมันอยู่ตรงไหนหรอครับ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย REDHOTCHILI PEPPER, 16 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. REDHOTCHILI PEPPER

REDHOTCHILI PEPPER New Member Member

21
    0
    0
    คืออยากจะเปลี่ยนเองอ่ะครับ เปลี่ยนยากไหมครับ

2. eak@J-Zone

eak@J-Zone New Member Member

92
    0
    0
    ไม่ยากหรอกครับหันหน้าเข้าหารถนะครับดูตรงซุ้มโช๊คอะครับแถวๆใต้ท่อไอดี (24V)นะครับหรือไม่ก็หน้าหม้อลมเบรคนะครับตำ่ๆหน่อยจะเห็นเป็นกระป๋องขาวๆนะครับถอดเปลี่ยนได้เลยแต่ถ้าไม่เคยถอด
    จะถอดยากซักหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้