ซ้อมจิมวันเสาร์ เส็ดลูกรักก็นอนอู่ซะแว้วว

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Ballnuclear, 1 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    จากที่ไปคลอง 5 มา ขับกลับเพลาดังแกร็กๆ รอบขึ้นรถม่ายวิ่ง

เลยเอารถไปซ่อมที่ CG 0-400 สาขารามอินทรา กม2 เปลี่ยนยางหุ้มเพลาขับ

เส็ดขับออกมารถดันม่ายมีแรงปีนออกมาจากอู่ซะงั้น เข้าเกียร์ 1 เหยียบเบรครถม่ายดับ ชัวร์ครัชหมด ฮิๆ

ก้อฝากรถยกคลัชที่อุ่ซะเลย

วันนี้ไปดูลูกรัก รายการแจ้งซ่อมก็มาสมใจ (ถ้าไม่ไปวิ่งก็อีกไม่เกิน 1 อาทิตย์เดี้ยง)

คลัชหมด 98% flywheel เป็นรอย+ Cover ไหม้ แต่ม่ายมีรอย หาผ้าบางมาใส่ได้พอดี โชคดีไป

ยางแท่นเครื่อง ขาดกระจุยทั้งหน้าและหลัง

ยางหุ้มเพลาขับขาด จารบีไม่มี

สายออกซิเจนขาด 1สาย (มิน่าไฟโชว์ตลอด)

จันทร์นี้ก็ออกมาวิ่งได้แล้วคร้าบ

เปลี่ยนรถวิ่งจิมดีไม๊นี่ เวลาจะได้ดีๆ กะเค้ามั่งเนอะ:D

2. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    เอา civic สักคันมะล่ะพี่
    เดี๋ยวจัดให้
    อุอุ
    :D
    [email protected]

3. Ballnuclear

691
    14
    0
    เอาฟ้าแรดอ่ะ แรงดี ฮิๆ:D

4. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    โอ้ววววว สบายไป ว่าแต่แผลหายยังคับ

5. Ballnuclear

691
    14
    0
    แผลสด ตกสะเก็ดแล้วคับพี่บี แต่แผลช้ำ ยังม่ายห้าย ห้ามพิง ห้ามซบ ฮิๆๆ:D :D :D

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ท่าล้มสวยมากๆ:D :D

7. Ballnuclear

691
    14
    0
    แง้ว:eek: :eek: ;) :cry: :D

8. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    เสียหายเยอะมาก รถผมลูกปืนคลัชแตกมังครับ เสียงดังเชียว แต่มันมากๆครับเจอกันสนามหน้าครับ

9. Ballnuclear

691
    14
    0
    ถ้าจะไปโทรมาด้วยนะครับ 0819034688 ผมบอลคับ:D

10. SUMSON

SUMSON New Member Member

12
    0
    0
    :confused: เห็นวิ่งอยู่ดีๆทั้งวันเลย พอกลับบ้านงอแงเลยหรือครับพี่บอล หรือว่าโดยสารมากไปหน่อย อาจจะเป็นไปได้นะครับ :) :) :D

11. curry_drum

curry_drum New Member Member

54
    0
    0
    โห เสียหายเยอะเชียว คับพี่
    ใจเย็นๆคับเด๊ยวก้กลับมาแรง แล้ว
    มาเปงจักรยานจิมคาน่าดีกว่า 5555 ผมทำไว้1.30 นะพี่

12. Ballnuclear

691
    14
    0
    วันนี้วิ่งได้แล้วคร้าบ ฮิๆ แต่คงต้องเปลี่ยนเพลาขับขวาอ่ะคับ อัดจารบีแล้วเสียงยังดังอ่ะคับ

ส่วนจักรยานม่ายอาวแล้วอ่ะ ขี่ทีไรได้เรื่องทู้กทีเรย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้