คลายเครียด

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย LBGT, 29 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    >ภายในห้องนอน ผัวเมียคู่นึงกำลังอยู่ในวัยฉกรรจ์ด้วยกันทั้งคู่
    >กลางดึกคืนหนึ่ง
    >
    >
    >ผัว : "คุณก็รู้นี่ที่รักว่า ผมนอนไม่หลับ ถ้าไม่ได้..."
    >
    >เมีย : (พูดตัดบท)
    >"แต่ชั้นง่วงจนตาจะปิดอยู่แล้วนะคุณ..เว้นสักคืนเถอะค่ะ
    >พยายามนอนหลับตาเฉย ๆ เดี๋ยวก็หลับไปเองแหละน่า"
    >
    >ผัว : "โธ่.. ผมรู้ว่าทำยังไงก็นอนไม่หลับ ของมันเคยเสียแล้ว
    >คุณเองก็ไม่ต้องทำอะไรมากนี่ แค่นอนเฉย ๆ
    >ใช่ว่าจะออกแรงเหน็ดเหนื่อยเสียที่ไหน"
    >
    >เมีย : "ถึงไม่เหนื่อยก็จริง แต่ชั้นไร้อารมณ์นะคะ คิดดูซิค่ะ
    >ชั้นพูดปาว ๆ
    >กับนักเรียนมาทั้งวัน เมื่อยกราม เมื่อยลิ้น เมื่อยปาก
    >จนอ้ากรามแทบไม่ขึ้น
    >คุณยังจะให้ชั้นใช้ปากอีก เลื่อนไปเป็นคืนพรุ่งนี้เถอะนะคะที่รัก
    >ฉันจะไม่หยุดปากเลยจริง ๆ สัญญาก็ได้"
    >
    >ผัว : "โธ่ โธ่ โธ่ คุณไม่รักผมแล้วหรือ ผมขอแค่นิดเดียวเท่านั้นเอง
    >ผมจะเอาหมอนอีกใบหนุนหลังให้คุณอยู่ในท่าสบายที่สุด...นะที่รัก..นะ..
    >ถ้าคุณไม่ช่วยผม ผมคงนอนตาค้างไปตลอดคืนแน่ ๆ"
    >
    >เมีย : "เอ้อ.. ทั้งดื้อทั้งงอแงอะไรยังงี้ก็ไม่รู่ น่ารำคาญเสียจริง
    >เอ้า..ขยับมาทางนี้ซิ แล้วก็นอนเฉย ๆ นะ ชั้นจะได้เริ่ม ต้น
    >ให้..หลับตาเสียด้วย จะได้หมดเรื่องหมดราวหลับนอนกันเสียที"
    >
    >ผัว : "คุณน่ารักที่สุดเลย.. ผมพร้อมแล้วล่ะ คุณเริ่ม ต้น
    >ได้แล้วละที่รัก.."
    >****
    >*****
    >*****
    >**********
    >*********
    >
    >เมีย : "เอาละ..ฟังให้ดีนะ กาลครั้งหนึ่งนานมาแล้ว
    >มีพระราชาพระองค์หนึ่ง
    >มีพระธิดาแสนสวยชื่อ สโนไวท์..............

:D :D :D :D :D

2. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    เหอๆ..............คิดไปไกลเลยเรา :D :D

3. clubxxx

clubxxx New Member Member

410
    0
    0
    อยากมั้งอ่ะ

4. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
  5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    แล้วเล่าเรื่องไรวะ อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้