ใช้ยาเคลือบสียี่ห้ออะไรดี

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย NONLIMIT, 29 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONLIMIT

NONLIMIT New Member Member

59
    0
    0
    อยากได้ แบบที่เงาฉ่ำ แวววาว เพื่อนๆว่าใช้ ยี่ห้อไรดี ที่เพื่อนๆ ใช้กัน และหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง ราคาเท่าไร ขอบคุณครับ:D
    ( รถผม JAZZ สีขาว ครับ )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มิถุนายน 2007
  2. Suphakrit

Suphakrit New Member Member

67
    2
    0
    ผมใช้ของsoft 99 อะครับส่วนตัวชอบมากๆ เด๋วรอความเห็นคนอื่นรวมประกอบละก่าน อิอิ

3. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    แม๊กไกว์ ซินเทติกซีแร้น 21 ครับ ก็โอเคดี

4. NP Performance

NP Performance New Member Member

12
    1
    0
    ใช้ eagle one nano wax สลับกับ autoglym super resin ครับ

5. NONLIMIT

59
    0
    0
    แล้วหาซื้อได้ที่ไหนอ่ะคับ ราคาปรมารเท่าไร ขอบคุณคับ

6. Suphakrit

67
    2
    0
    ก้อซื้อ ตามห้างอะครับผมราคาในห้าง 1700 อะครับ(อันนี้ไม่ใช้เว๊กทามาชาตินะ เป็นแบบสังเคราะอะ ถ้าเว๊กทามาชาติจาแพงกว่าอะ) แต่ที่ครองถมขาย อยู๋600 กว่าๆ ผมซื้อที่ครองถมอะครับ ใช้โอเคเลยอะ

7. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    ใช้แว๊กซี่คับ อิอิ ถูกดีๆๆ

8. artharn

artharn New Member Member

913
    0
    0
    ผมใช้ของ amway อ่ะครับ หาง่ายดี

9. NONLIMIT

59
    0
    0

10. NONLIMIT

59
    0
    0
    ขอบคุณคับ กะว่า อาทิตย์นี้จะไปคลองถมพอดี แล้วเพื่อนว่า อะไหล่ที่คลองถมราคาเป็นไงบ้างคับ ถูกหรือว่าแพง กะว่าจะไปดูเกจมิเตอร์:rolleyes:

11. Suphakrit

67
    2
    0
    ของแต่ง ก้อราคาถูกกว่าทั่วไปนิดหน่อยอะครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้