โช๊คอัพหน้า

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pigsweet, 24 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pigsweet

pigsweet New Member Member

28
    0
    1
    B14 ปี 95 ลงเครื่องใหม่ SR18 อยากถามผู้รู้ครับ โช๊คอัด+สปริง ต้องเปลี่ยนหรือเปล่าครับ ถ้าจะเปลี่ยนใช้ของอะไรดีครับ เพราะดูแล้วเครื่องมันใหญ่กว่าของเดิมมาก :eek:

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ลองใช้ดูก่อน ยังไม่ต้องเปลี่ยนก็ได้

ต่างกันไม่น่าเกิน 100กก

แต่ถ้าหาโช๊คแต่งมือสองสภาพดีๆได้ก็ใช้ยาว :)

3. pigsweet

28
    0
    1
    ขอบคุณครับ โช๊คแต่งใช้ของอะไรดีครับ

4. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
  5. pigsweet

28
    0
    1

ขอบคุณมากๆ เลยครับ ของเดิมก็ยัง OK อยู่ แต่อยากรู้ว่าจะต้องทำอะไรกับโช๊ค+สปริง บ้างหรือเปล่า เพราะผมขบเร็ว(ตอนที่แฟนไม่ได้นั่งด้วย)
    ขอบคุณอีกครัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้