หลังคาซันรูฟ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย milky, 25 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. milky

milky New Member VIP

37
    1
    0
    มันมาจากโรงงานหรือทำเองอ่ะ:p

แก้ไขล่าสุด: 26 มิถุนายน 2007
  2. milky

37
    1
    0
  3. milky

37
    1
    0
  4. Joker_000

Joker_000 New Member Member

3
    0
    0
    มันมีมาตั้งแต่เกิดคับ เพราะไม่ว่าจะรถรุ่นไหนยี่ห้อไหนที่ "ยุ่น"หรือที่ญุ่ปุ่นจะมี"ซันรูฟ"หมดแต่พอเข้ามาบ้านเรามันตกทะเลไปหมดแล้วคับ

5. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    มีจากโรงงาน ครับผม

เป็นสเปค อเมริกาหรือป่าวไม่แน่ใจครับผม

6. BEE-PHOTO

BEE-PHOTO New Member Member

50
    0
    0
    สวยงามมากเคยเห็นมีอยู่คันหนึ่ง ชุดแต่งtomมีซันรูฟด้วย อยากทำบ้างจังไม่รู้ว่าทำได้หรือเปล่า (หลังคาแข็ง)

7. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    มันมีมาจากโรงงานหว่ะ มิลค์

เป็น spec UK นะ ถ้า จำไม่ผิด เคยเจอคันนึงสีขาว ขายอยู่แถวๆ ยูโทเปีย 620,000
    หลังคา sun roof แต่ภายในสีน้ำเงิน

8. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    จิมมี่ ไปทำไรแถวยูโทเปียหละ ไม่ชวน

9. JiMmY_DioZ

218
    2
    18
    พอดีหลงทางเข้าไปแถวนั้นอ่ะครับ กว่าจะหาทางออกเจอเกือบ 2 ชั่วโมง :D:D:D

ปล. ถ้าไม่เจอกอล์ฟแถวนั้นเหมือนกัน ก็คงหลงต่อไป อิอิอิ

10. JiMmY_DioZ

218
    2
    18

ใช่คันสีขาวที่อยู่ในคลับหรือเปล่าครับ

ถ้าใช่ ก็รถพี่เอกครับ สวยมาก ของแต่งเพียบ ของดีๆ หายากทั้งนั้น

สวยเนียนครับ คันนั้นอ่ะ

11. BEE-PHOTO

BEE-PHOTO New Member Member

50
    0
    0
    น่าจะใช่นะ๊ครับเคยกันตอนมีตติ้งครั้งหนึ่งสวยจังครับไม่เหมือนใครเลย (ผมก็หลงไปแถวนั้นบ่อย (ยูโทเปีย) ทางออกหาไม่ยากแล้วครับ อิ อิ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้