และแล้วภาระกิจลากเพื่อนคลับเข้าบ้านก็เรียบร้อย แบบยุบๆ555

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เทพบุตร ซาตาน, 25 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    และแล้วภาระกิจลากเพื่อนคลับเข้าบ้านก็เรียบร้อย แบบยุบๆ555

1. ถึงบ้านปลอดภัยเเล้วใช่ใหมครับ!!

2. ปลอดภัยคัพ แค่รอประกันนิดหน่อย ถือโอกาศสัมภาสกันซะเลย กิกิ

3. ทำไมอะครับ เกิดรัยขึ้นอะ

4. 555 จิ่มตูดกัน

5. โดนคันลากที่โดนลาก โหม่งใช่ใหม !!

6. 555 เหล็กแป็ปเอาไม่อยู่หรอพี่!!

7. ช่วงหักเลียวอะ

8. อันนี้ผมไม่เเน่จัยนะว่า ถ้ารถลากจูงด้วยกันประกันจะเคลียให้ใหม แนะนำอย่าพึ่งบอกว่ารถลากจูง ดีกว่านะ!!

9. เราไม่บอกอะ อิอิ

10. ไม่รู้จักกัน555

11. ดีเเร้วครับ เพราะฝ่ายเคลม ดึกๆคุยยากเนียนๆไม่รู้จักกันดีกว่า

12. เเร้วรถใคร มี + มั่งป่าวครับ

13. มีทั้งคู่ แต่น้องบอยเรียกคัพ ใด้ใบแคมเรียบร้อย

14. บอกพี่บอยไหนๆเเร้ว มาเฉี่ยวหัวรถหน่อยดิ 555 เด๋วจัดเครื่องดื่มให้

15. ผมโทรไปถามข่าวยุ พี่เค้าไม่รับเลย!!

16. สัมภาสประกันอยู่

17. เป็นคนแรกที่ใด้ใช้อุปกร ที่ผมทำขึ้น

18. ระวังฝ่ายเคลิมเห็นติกเกอร์คลับกันนะ 555

ของบอยไม่ใด้ติด แต่ถ้าติดก็จะบอกอีกอย่าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้