<< PTT-MSL Endurance 3 Hrs R.3- 2007>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 10 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    PTT-MSL Endurance Kart 3 Hrs .....สนามที่ 3 วันที่ 21 กรกฎาคมนี้

ทีมที่ลงทำการแข่งขัน โปรดรีบ ลงทะเบียนได้แล้วครับ.....

ทีมละ 15,000 บาท
    กติกา การแข่งขันเหมือนเดิม
    สำหรับทีมไหนที่ต้องการ รายละเอียด ติดต่อ ทางสนามได้เลย 02 939 2498
    ขอขอบคุณครับ.....

ทีมที่ลงแข่ง

1 . ทีม VW SHOWTIME
    2 . ทีม TOP-ONE PW Printing
    3 . ทีม STUTTGART 1
    4 . ทีม STUTTGART 2
    5 . ทีม BENDIX 1
    6 . ทีม BENDIX 2
    7 . ทีม Pressure
    8 . ทีม ISSARA
    9 . ทีม เผือกจิตร แรลลี่
    10.ทีม ห้างทองแสนดี
    11.ทีม HUNTER (ไม่ชัวร์)
    12.ทีม GPI MOTORSPORT
    13.ทีม PWS 1
    14.ทีม PWS 2
    15 ทีม รวมดารา
    16.ทีม SPEEDPIONT 1 (เพิ่มเติม)
    17.ทีม SPEEDPIONT 2 (เพิ่มเติม)

รีบตัดสินใจกันนะครับ....รับแค่ 20 ทีม เท่านั้น.......

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กรกฎาคม 2007
  2. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ผมไปอยู่ทีมรวมดาราด้วยได้ไหมคับ อยากมีสาวกรี๊ด เหอๆๆ :p :p :p

3. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    น่าแข่งมากๆๆเลยคับแต่มะมีทุนแงๆๆๆ

4. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    มีใครสนใจเป็นสปอเซอร์ทีม STUTTGART หรือเปล่าคัป
    ปล PTTก็ได้นะคับ

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

Stuttgart มี 2 ทีมนะครับ เกี๊ยกบอกไม่ครบ....:)

6. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    เฮียเกี๊ยก เผื่อน้องๆด้วยดิ สนามนี้หมุนเงินไม่ทันแล้วจิงๆ หนี้เก่าค่าสมัครสนามที่แล้วยังไม่ได้ใช้คืนเลย

สงสัย ถอนตัวตามพี่หนุ่มดีกว่า

ปล . PTT หรือ ปั้มแก็สที่ไหนก็ได้มาช่วยหน่อย

7. showtime

showtime New Member Member

39
    0
    0
    สนามนี้ WET TRACK แหง (ฝนตก)

8. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    SPY TEAM

สนามนี้อยากลงแข่งด้วยครับ แต่ขอเช็คหัวหน้าทีม SPY TEAM ก่อน ไม่รู้จะว่างเปล่า :p

9. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    แล้วก็ยังไม่มีสปอนเซอร์อีกเหมือนเดิม
    อยากได้สปอนเซอร์บ้างอ่ะ
    เงินผมหมดแล้ว

10. Showtime VW

Showtime VW New Member Member

37
    0
    0

เก็บอาการหน่อยซิ ต้อ

ของมักเลย

11. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    Stuttgart ยังไม่ชัวร์นะครับ กำลังหานายทุนอยู่
    ป.ล. ทุกวันนี้ลูกทีมทวงเงินเดือนทุกวันอยู่แล้ว เห็นบ่นว่าจะไปฟ้องกระทรวงแรงงานอยู่รำไรๆ
    ค่าเงินบาทมันแข็งอะครับ เอาเงินไปซื้อดอลล่าร์หมด

12. .............

............. Guest

0
    0
    0
    123567

แล้ว fc ลงเป่าอ่าคับบ สนามนี้

13. gai08

1,213
    4
    0
    อย่าลืม......ประชุมทีมแข่ง
    PTT MOTORSPORTSLAND Endurance 3Hrs สนามที่ 3
    วันพฤหัสบดีที่ 19 กรกฏาคม พ.ศ 2550 นี้ เวลา 18:00 น อาคารชั้น 3

14. gai08

1,213
    4
    0
    :D สนามนี้ ขอบอกว่า HI SPEED มากๆครับ......ยาวๆเลย...ลองเปิดให้วิ่ง ดูครับ......
    สำหรับสนามนี้เป็นสนามทดลอง....ถ้า OK จะเปิดใช้ ในสนามต่อไป...มีการปรับเปลี่ยนกันเรื่อยๆ...จะได้ไม่เบื่อ..อาจมีการปรับเรื่องการสตาร์ท และ กฎกติกาเข้มขึ้น...ต้องมาประชุม....
    ปล.ลองวิ่งมาแล้ว...สนุกมากเมื่อยางร้อนๆ โค้งยูด้านหลัง ไม่ต้อง..ยก..ไม่ต้องเบรค....!!!
    ปัญหามีอยู่ว่า....สเตอร์ที่เราเซ็ทใว้เท่าเดิม..ทางตรงหมดแน่นอน ระยะ 800 เมตร โดยรวมทั้งหมด
    การคำณวนการเติมน้ำมันต้องคำณวนกันดีๆ.....ระยะทางเพิ่มขึ้น
    มองไลน์กันดีๆ ถ้าฝนตก จะมีแอ่งบ้างต้องลีกเลี่ยง ถ้าไม่เลี่ยงเครื่องยนต์อาจดับได้นะครับ.....

15. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ไลน์น่าสนใจอย่างยิ่ง

วางไลน์ได้สุดยอดมาก อยากแข่งครับ แต่ทีมSPY ไม่ส่งแข่งอีกสนามแล้ว :cry:

ปล ว่างครับ อิอิ

16. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    แข่ง ไม่แข่ง แข่ง ไม่แข่ง....!?!?!?!?

17. gai08

1,213
    4
    0
    :D สนามนี้...VW SHOWTIME มา 2 ทีม แน่นอน..แต่ JAME ไม่มาเพราะยังคงอยู่ที่อินโด..
    แต่มี..หนุ่มจากอังกฤษมาแทน..เป็นตัวแรงอีกทีม..น้องธารนั้นเอง....ขอให้โชคดีครับ....
    ปล. ต้อบอกว่า..งานนี้ต้องเต็มที่ เพราะ ท่านหม่อมตุ้ยจะมาเป็นผู้จัดการทีมเองเลย......:eek:

งานนี้ สื่อมวลชน เอาจริง เพราะมาหลายทีม....GPI ,BENDIX1 ,BENDIX2 ,(สำนักกรังปรีซ์มาครบ) PRESSURE ....สนุกๆ

ส่วนงานนี้ PWS เห็นบอกว่า จะมีนักแข่ง ชื่อ บอย จะพาน้อง..ผิง มาด้วย....:D

ทีม ISSARA ส่งตัวแทนโดย ไม่มี ท่านอวุโสของทีม คือ คุณธนา และ เฮียชัย....แต่ส่งมือดี นัท และ ต้น
    แถมนักแข่งจากทีม HUNTER แบ็งค์ (เพราะBENTO ยังไม่กลับจาก JAPAN)

แล้วยังไงเนี่ย....STUTTGART ยังไม่ตัดสินใจเหรอครับ.....!!!!

RAY แห่งทีม ALL STAR มาแน่นอน....พร้อมเพื่อนร่วมทีม....

ปล. สนามนี้ กฎกติกาเข้ม เพราะ สนามนี้ HI SPEED แต่ถ้า..ฝนตก..มีเฮแน่นอน...อันดับเปลี่ยนกันสนุก
    รีบตัดสินใจนะครับ....สำหรับทีมที่กำลังตัดสินใจอยู่.......

18. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    Stuttgart หาสปอนเซอร์ไม่ได้ครับ แต่เดี๋ยวบ่ายๆนี้นัดกันไปเจอที่ MSL แล้วครับ
    จะคุยกันอีกครั้ง สรุปได้อย่างไรแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ วันก่อนคุยๆกัน บอกให้ไป
    ลดน้ำหนัก ฟิตร่างกายกันหน่อย พวกเล่นไปฟิตเอวกันทั้งหมดเลยครับ

ไม่ได้เจอเฮียชัย กับ พี่ธนา นานแล้วนะครับ ผมรอขับด้วยกันหลายๆคัน
    จะได้จัด endurance รถส่วนตัว ตั้งแต่สนามเปิดยันสนามปิด
    ใครขับได้รอบมากที่สุด คนนั้นเลี้ยง iron chef ครับ.

19. kittikart

kittikart Guest

0
    0
    0
    ไม่มีใคร ลง ใน ทีม ขาดนักแข่ง บอกด้วยครับ อายุ 52 ปีจะไปช่วยลงแข่ง แต่ก้อย่างมาก 15 นาทีก็ไม่ไหวแล้วครับ เวลาทของวันเสาร์นี้ใช่ไหม?ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้