อยากสอบถามเรื่องความแตกต่างของ 3s-ge ครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย Aoter007, 6 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aoter007

Aoter007 New Member Member

4
    0
    0
    อยากสอบถามพี่ๆครับ ตามรูปบริเวณที่ที่วงไว้ เคยเห็นทั้งแบบสีเทากับสีดำ มันมีความแตกต่างกันอย่างไรครับ
    แล้วอยากสอบถามวิธีการดูปีของเครื่อง 3s-ge คอกลมครับ
    นอกจากดูสายหัวเทียนแล้ว จะสามารถดูส่วนไหนได้อีกครับ
    แล้วถ้าจะดูปีของเครื่อง จะดูโค้ดที่ติดไว้ด้านข้างได้มั้ยครับ
    รบกวนพี่ๆให้ความรู้หน่อยนะครับ
    ขอบคุณมากครับ

2. popozz

popozz New Member Member

4
    0
    1
    เป็นคอกลมกับคอเหลี่ยมครับ
    (ผมรุแค่นี้รบกวนพี่ๆท่านอื่นช่วยต่อ อิอิ)

3. แต่บีมใหม่ที่สุดใช่ป่ะครับพี่อี๊ด ฮิฮิเครื่องพังยังครับพี่...

4. Aoter007

Aoter007 New Member Member

4
    0
    0
    แล้วสีอะไร ที่มันเป็นคอกลมอะครับ

5. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    ไอดีกลม ท่อนแคร็งค์ไอดีจะกลมมนครับ อันนี้มัน เหลี่ยม

ฝากครอบสายพานที่ถามถึง หากเป็นของไอดีกลม จะสีดำ แล้วเป็น logo YAMAHA ครับ

6. โหพี่อี๊ดได้ของดีมาก็ไม่บอก มีรูปมั้ยพี่สนใจอ่ะครับโพสรูปด่วนเลยครับแล้วราคาเท่าไรครับฟังสรรพคุณสนใจอย่างแรง:eek:

7. ขอบคุณนะครับพี่อี๊ด:D

8. KIT COLOMBET@

KIT COLOMBET@ New Member Member

21
    1
    0
    ขออนุญาติถามต่อเลยนะครับ แล้วอัตราทดเกียร์ของคอกลม กับ คอเหลี่ยม เท่ากันรึป่าวครับ บางคนบอกเท่า บางคนบอกไม่เท่า อยากทราบว่าของรุ่นไหนจัดกว่ากันครับ แล้วปลายรุ่นไหนไปดีกว่ากันครับ

9. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    เดี๋ยวไปถ่ายมาลงบ้างดีกว่า เขียว 2.0 ท้ายแยก โย่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้