TOYO INTERNATIONAL TRACK DAY / DRIFT SCHOOL 22 กรกฏาคม 2550 ณ BRC ครั้งที่ 3

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย mick200sx, 27 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mick200sx

mick200sx New Member VIP

32
    3
    0
    วันที่: 22 กรกฏาคม 2550 (วันอาทิตย์)

สถานที่: สนาม BRC หลังซีคอนฯ

เวลา: 8:30 17:30

จำนวน: 50 คัน (20 คัน สำหรับ รถทางเรียบที่ต้องการฝึกขับในสนามแข่งเพื่อเรียนทักษะการขับขี่ปลอดภัย และ รถ Drift ที่ต้องการมาฝึก หรือ ซ้อมจำนวน 30 คันเท่านั้น)

โรงเรียน TOYO Drift: สําหรับผู้ที่ไม่มีประสบการณ์ด้าน Drift และต้องการเรียนสามารถสมัครได้ในราคาเท่ากันแต่เราจะรับแค่ 10 คนเท่านั้น.

ค่าใช้จ่ายสําหรับรถ 1 คัน + คนขับ 1 คน: 2,000 บาท ถ้าสมัครวันนี้ จนถึง วันที่ 10 กรกฏาคม หลังจากนั้นค่าใช้จ่ายจะเพิ่มเป็น 2,500 บาท

ผู้โดยสาร: มีค่าใช้จ่าย 200 บาทต่อ 1 ท่าน.

ติดต่อและสมัคร: บริษัท โค้วอินเตอร์ บิสสิเนส 02-623-0824, 02-22 33 44 2 คุณโป้ง

ข้อมูลเพิ่มเติม: คุณมิก 081-924-5264

รายละเอียด:

กิจกรรมจะถูกแบ่งเป็น 2 ส่วนใหญ่ๆ คือด้านซ้ายจะทำการเปิดเป็นสนามซ้อม International Track Dayสำหรับทุกท่าน TOYO DRIFT SCHOOL / TRACK DAY

ส่วนสนามทางด้านขวาจะถูกแบ่งออกมาสำหรับในการสอนดริฟท์ TOYO Drift Schoolโดยจะมีผู้ทำการฝึกสอนและให้การแนะนำ ซึ่งจะมี คุณกี้, คุณนนท์, คุณแชมป์, คุณโต้ง และ คุณมิก

ในส่วนของ International Track Day ท่านจะได้สัมผัสกับกฎกติกา มารยาทตามมาตรฐานสากล ซึ่งจะเป็นครั้งแรกในประเทศไทย พร้อมกับไลน์สนามที่ใช้สำหรับแข่งดริฟท์ในอาทิตย์ถัดไป ทั้งนี้ท่านสามารถใช้เวลาศึกษาไลน์โดยไม่ต้องรีบร้อนเพราะจะมีเวลาถึง 8 ชม.ให้ท่านได้ใช้

ในส่วนของ TOYO Drift School ท่านจะเรียนรู้ทักษะขั้นพื้นฐานการขับขี่ดริฟท์โดยใช้วิธีการ slide ที่แตกต่างกันออกไปโดยจะมีผู้ฝึกสอนดูแลอย่างใกล้ชิด ทั้งนี้และทั้งนั้นรถที่จะเข้าคอร์สจำเป็นต้องเป็นรถที่ขับเคลื่อนล้อหลังเท่านั้น

รีบหน่อยนะครับ จำนวนจำกัด แล้วเจอกัน

ป.ล. ทั้งคนขับและคนนั่งจะต้องใส่หมวกกันน๊อกตลอดการซ้อม

Ice_Breakers ถูกใจสิ่งนี้
  2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    อัพครับ

เลื่อนจากเดิมวันที่ 29 มาเป็น 22 นะครับพี่น้องงงงงงงงงง

3. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    พี่มิคแกขยันขายบัตรจัง สงสัยได้ค่าแรงเยอะ :D :D

4. WizardOnWeb

WizardOnWeb Member Member

144
    7
    18
    อยากเรียนแต่ท่าทางรถจะไม่อำนวย เกียร์ Auto แถมเบรคมือใช้ไม่ค่อยได้อีก -*-

5. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ไม่ได้เรียนก็ลองมาดูก็ได้ครับ
    เข้าฟรี ชมฟรีตลอดรายการครับ :)

6. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    up ปายก่อน , เสียตังค์อีกแล้วซิเนี่ย.......

7. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    เสียแค่นี้เรื่องเล็กสำหรับโอ๊ต อิอิ

8. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    ยืนยันว่าหนุกครับ รายการนี้ ไปมาติดใจเลย

9. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    ถูกต้องนะคร้าบบบบ

10. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    อัพหน่อย เพราะยังมีหลายคนไม่ได้โทรไปลงทะเบียน อิอิ

ปล.โทรผ่านมิคก็ได้นะครับ

11. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    ลงด้วยครับอัพไปครับ

12. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    แล้วเจอกันครับ คุณกุ้ง

13. pravit18

pravit18 New Member Member

11
    0
    0
    ไม่ใช่ 25 กค 50 เหรอครับอะ

อ้า5555

14. pae@aekgarage

pae@aekgarage New Member VIP

162
    6
    0
    เจอกันแน่นอน.........

ปล.แล้วจะต้องไปดับไฟอีกมั๊ยเนี๊ยะ........

15. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    คราวหน้า เป้ก้อเอาถังดับเพลิงติดหลังไปด้วยเลยละกัน
    555555

16. Tann_ong@Upswing

Tann_ong@Upswing New Member Member

3
    0
    0
    อยากไปเรียนแต่มีfortunerอะมันดริฟได้ไหม....555

17. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    อัพหน่อยครับ
    อาทิตย์นี้แล้วนะครับ

18. pae@aekgarage

162
    6
    0
    อืม.........อาทิตย์นี้แว้วววววววววว

19. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    UP !!! ปายยยยยยยยยยยยยย

20. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    แล้วเจอกานนนนนนนนนนน

21. pae@aekgarage

162
    6
    0
    อย่าลืมเอามอไซค์หยอดเหรียญไปด้วยนะ.........อิอิ

22. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    คราวนี้เอาไปแต่จะล๊อคโซ่แล้ว 55555

23. pae@aekgarage

162
    6
    0
    ใจร้ายยยยยยยยยยยยยย

24. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    ก้อเอา X1ไปด้วยสิจ๊ะ แหม......

25. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    ขออัพหน่อยนะครับ อาทิตย์นี้แล้ววววววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้