เสาร์เดือนหน้าประมาณวันที่ 14 ก.ค. นี้ครับน่าจะมีมี๊ติ้งใหญ่หรือนอกรอบก็ได้ครับ แมนเข้ามาซิครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย devil_TENGU, 27 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    คือว่าผมจะเอารถไปลองวิ่งดูว่าได้เท่าไหร่ครับค่าสมัคร350บาท
    มี3รางวัลครับ ถ้าไม่มีใครอยากลงก็ไปนั่งเชียร์ผมก็ได้ครับ ผมไปคนเดียวเอง
    ของคลับเรายังไงใครไปลงชื่อด้วยน๊ะคร๊าบบ
    ไปกันเยอะน๊ะครับคนเชียร์เยอะๆจะได้ขับไม่เกร็งอ่าครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคนที่จะไปน๊ะครับทุกท่าน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มิถุนายน 2007
  2. ไปด้วย แต่ไปดูเฉยนะ รถไม่แรงอ่ะ

3. Redpanda

Redpanda New Member Member

158
    1
    0
    เอาละโว้ยยยย....................พี่กานจะลุย แว้วววววววว ยังงี้ต้องเผาหัวนะพี่จะได้
    แซ้ดดดดดดดดด..........................:D

4. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    พี่เอ๋ผมต้องไปตอนเที่ยงๆน๊ะผมลง20วิ เผื่อไว้ก่อนถ้าพี่จะมาก็ต้องมาตอนเที่ยงๆน๊ะครับ แพน เท็น หลวงพี่เดียร์ โต๋เต๋ นันด้วย หรือไม่ก็ชวนเอ็มมาด้วยสิครับ ผมก็อยากรู้ว่าจะได้ที่1กับที่3เหมือนที่เคยแข่งมาแล้วรึป่าว
    ยังไงใครมีล้อให้ผมยืมบ้างอะ พี่เอ๋ว่าไง ช่วยหน่อยเพื่อชื่อของทีมพี่

5. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    14 จิ้น..บวช..พอดีเลยต้องไปงานจิ้นก่อนอ่ะ....

6. ยางหน้า แตกขอบรอบวงเลยอ่ะ ยางหลัง ดอกเกลี้ยงเลย ไม่มีกะตังค์เปลี่ยนยางอ่ะ
    ถ้าใส่แล้วไม่รู้จะวิ่งดีกว่าเดิมหรือแย่กว่าเดิมนะ อิอิอิ.....

7. อ้าว.......จิ้นบวชวันที่ 14 เหรอ ไม่เห็นรู้เรื่องเลยอ่ะ :rolleyes:

8. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ก็ไปด้วยกันสิครับยังไงถามตานันดูละกันพี่

9. tanawat_2396

tanawat_2396 New Member Member

43
    0
    0
    ถ้าไม่ติดอะไร จาไปด้วยนะครับพี่กาน แฮ่ ๆๆๆ

10. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    ไปงานบวช..จิ้น..กันไหมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้