Alpine CDA-9887

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย JZE-34, 27 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZE-34

JZE-34 New Member Member

54
    0
    0
    ว่าจะสอยมาดีมั๊ยอ่ะครับ เสียงก็ยังไม่เคยฟังอ่ะ แต่เขาบอกว่าเป็นรุ่นใหญ่กว่า 9855 เทคโนโลยีก็สูงกว่า แต่เสียงไม่รู้ แต่ที่แน่ๆ 9855 เสียงดีมากจริงๆ ได้ฟังมาก็หลายคันก็ไม่เคยไม่ชอบ ของเอ็มเทราคาไม่เกินสองหมื่นกลาง แต่ในเวปมีขายอยู่เกือบๆ สองหมื่นแต่เป็นของหิ้วประกันร้าน แล้วเอ็มเทคบอกว่าไม่ซ่อมของหิ้วที่ไม่มีซีเรียลก็เลยลังเลอ่ะครับ ยังไงดีหว่า :confused:

2. roongball

roongball New Member Member

1
    0
    0
    ลองมาฟังได้คับพี่
    บอลคราบ

3. Tar E36

Tar E36 New Member Member

137
    4
    0
    ซื้อของมีประกันดีกว่าครับมีปัญหาเอ็มเทคไม่รับนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้