รบกวนพี่ที่กำลังจะเดินทางครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย GAO B11, 29 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAO B11

GAO B11 New Member Member

59
    0
    0
    sr20detฝาแดง.....ใช้สายพานสองเส้นผมอยากทราบว่า้เบอรือะไรครับไปถามร้านเขาบอกไม่รู้ว่าเบอร์อะไรครับ......เขาบอกให้ถอดแล้วนับมาแต่..ว่าอันนี้ผมเปลี่ยนมาแล้วรอบนึ่งครับ..คือมีพี่ๆคนไหนใช้อยู่แล้วรู้เบอร์บ้างครับ ใช้สองเส้นครับ.....ผมอยากสำรองไว้..เพราะผมไปเข้าร้านcookpitมาเขาบอกว่ามันเก่าแล้วใกล้ขาด...แต่พอผมมาดูมันยังหนาแระโอเค..อย่างนี่ไหวปะครับพี่ๆๆ ..รบกวนหน่อยครับจะขับลงใต้วันจันทร์

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    เปลี่ยนแล้วมาเล่าให้ฟังด้วยจ้า :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้