กลิ่นควันเข้าห้องโดยสาร

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย mhoomhoo, 26 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mhoomhoo

mhoomhoo New Member Member

19
    0
    0
    ิผมใช้ B14 ปี99 ท้ายส้มครับ กลิ่นจากนอกรถเข้าห้องโดยสาร ทั้งควันรถ กลิ่นไก่ปื้งหมูปิ้ง เข้าหมดถ้าขับผ่าน 555 อยากรู้วิธีแก้ไขจากผู้รู้ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้า

2. surachaijuice

surachaijuice New Member Member

224
    0
    0
    เข้าร้านแอร์ให้เขาตรวจเช็คช่องลม
    ..ยางปิดอาจปิดไม่สนิทหรือชำรุดครับ

3. surachaijuice

surachaijuice New Member Member

224
    0
    0
    ถ้ายังไม่เคยล้างแอร์แนะนำล้างไปด้วยเลย...รื้อกันทีเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้