ซ้อมยิมคาน่า ที่คลอง5กัน เสาร์นี้

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Super Colt, 26 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เสาร์นี้ที่คลอง 5 มีซ้อมนะครับ เป็นงานซ้อม ไม่มีแข่ง แต่อาจมีเชง บางคู่ :D :D
    แถม Work shop ด้วย
    ตอบทุกคำถาม กฎ กติกา การปรับรถ วิธีขับ และอื่นๆ

รายละเอียด เวลา 10.00 เป็นต้นไป
    Work shop 10.00-12.00 ครับ
    ครั้งนี้เป็นครั้งแรก อยากให้เตรียมคำถามที่อยากรู้มากันเลยครับ จะได้ตอบให้ได้ มีเวลาให้ 2 ชม. หลังจากนั้น ซ้อมในสนามอย่างเดียว แต่ก็ยังถามได้อยู่ครับ

10.00-12.00 Work shop. ไม่มีการซ้อมใดๆจนกว่าจะเที่ยงครับ
    12.00-18.00 ซ้อม

ค่าใช้จ่ายคันล่ะ 200 บาท
    มีน้ำให้ดื่ม
    มีนาฬิกาจับเวลาให้
    มีเจ้าหน้าที่ตั้งไพล่อนให้ครับ

แถมดู Drag แรงๆ ต่อในตอนเย็นได้เลย

ได้ซ้อม ได้ความรู้ครับ งานนี้ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มิถุนายน 2007
  2. car mania

car mania New Member Member

4
    0
    0
    น่าสนใจ กี่โมงคับ รถเกียร์ออโต้ไปซ้อมด้วยได้ไหมคับ

3. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    ขอไปด้วยคนนะครับ....

4. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0

อดอ่ะไปด้วยอ่ะ ติด Workshop ในงาน BAV Show 2007 พอดีเลย:cry:

5. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ติดงานอ่ะคับ

6. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ขอมือใหม่ไปซ้อมด้วยได้หรือเปล่าครับ แล้วปกติซ้อมเสร็จกันกี่โมง เพราะผมว่างตอนบ่ายๆ

7. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    จัดไป...ครับ

8. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    วันอาทิตย์มีแข่งมะใช่หรอ หลังซีคอนฯ รายการ M max ใช่ป่าวอ่ะ ถ้าจำผิดขออภัยด้วยค่ะ

9. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    วันอาทิตย์มี mmax ถูกต้องคับ
    :D
    [email protected]

10. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    เหอะ เหอะ พึ่งออกจากโรงบาลเองนะ:D

11. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เริ่มซ้อมได้ตั้งแต่เที่ยงเป็นต้นไปครับ :D

12. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    อ้าว พี่เบียร์เป็นไรอ่ะคับ

13. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    อยากไปแต่ติดธุระที่ตจว.น่ะ อยากไปให้พี่บีเทรนให้ วันอาทิตย์ก็ไม่ได้ไปแข่งด้วย :cry: :cry: :cry:

14. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    นิดหน่อยครับ หายแล้ว:D :D

15. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ซ้อมได้ถึงกี่โมงคับ

16. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    แล้วเจอกันครับ

17. nokyoongza

137
    0
    0
    รอบนี้หารถไม่ได้ ไม่รู้จะได้ซ้อมด้วยป่าว

18. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    อยากไปแต่ไม่ว่างอะพี่ เซ็งเลย

19. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    เอาด้วยๆ

20. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ผมยังไม่เคยไปซ้อมด้วยครับ (มือใหม่) พอไปถึงแล้วต้องทำไงบ้าง มีใครใจดีช่วยแถลงให้ฟังหน่อยครับ :confused:

21. Super Colt

2,980
    11
    0
    ไม่ต้องทำไรครับ ไปที่รับสมัคร จ่ายเงิน แล้วทำตามตารางได้เลยครับ
    ถาม-ตอบปัญหาต่างๆ 10.00 ถึง 12.00 หลังเที่ยวซ้อมภาคสนาม เต็มที่ครับ

22. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ถ้าว่างจะไปช่วยดูช่วยตอบนะพี่บี
    :D
    [email protected]

23. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    พี่บีไปกี่โมงอ่ะคับ เช้าเลยป่ะ

24. Ballnuclear

691
    14
    0
    ผมไปนะคร้าบ

25. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    แงะ
    ไปไม่ได้แต่อยากไปซ้อมด้วยอะค่ะ..........แต่ไม่เป็งไรส่งตัวแทนหัวเหม่งๆไปด้วย 1 คน
    แต่รถไม่มีต้องอาศัยรถชาวบ้านเอาอิอิ.....ฟ้าแรดงองแงเลยพาไปหาหมอหนู
    ปอมมี่สู้ๆเชียร์ขาดใจอิอิ

26. nokyoongza

137
    0
    0
    พี่วาโทดทีที่ไม่ได้ไปซ้อมด้วย ขอบคุณที่โทรมาชวนนะค๊าบ

27. Ballnuclear

691
    14
    0
    มันส์มากมาย

28. Super Colt

2,980
    11
    0
    โดยเฉพาะตอนปั่นจักรยานป่ะ อิอิ :D

29. Ballnuclear

691
    14
    0
    :cry: :cry:
    ฮิๆๆ ตอนขี่ไปแล้วนึกๆ ม่ายน่าเล้ย มือสั่นอ่ะ :cry: :cry: :cry: :D

30. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    เสียดายตากล้องจับภาพไม่ทัน ได้ขับไล่กันมันมากครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้