เสร็จแล้วหลังจากหลับมานาน รอลุ้นเวลาเสาร์นี้ด้วยนะครับ ว่า GA16 จะเห็นเลข15 รึเปล่า

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bon Bz, 12 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    เสร็จแล้วหลังจากหลับมานาน รอลุ้นเวลาเสาร์นี้ด้วยนะครับ ว่า GA16 จะเห็นเลข15 รึเปล่า

2. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    หม้อต้มไปไหน อิอิ

3. Bon Bz

0
    0
    0
    เอาออกแล้วครับ ตอนนี้กินE85เรียบร้อยละครับ

4. ราคาต่างกับ LPG เยอะป่าวอะ Bon Bz ตกโลละกี่บาท

5. Bon Bz

0
    0
    0
    ราคาแก๊ส อยู่ที่ขอนแก่น 13.59 ครับ E85 อยู่ที่ 24.04 ตอนนี้จากที่ใช้มาคำนวณแล้ววิ่งตกโลละ2บาท ถ้าไม่ซัดนะ แต่ของผมซัดปั๊ป น้ำหายอย่างเร็ว ปล.B14 เราต้องเสียเงินค่าเปลี่ยนสายน้ำมันแพงกว่าเพื่อน เพราะตัวสายในทั้งมี2เส้น แล้วต่อจากถังเข้าแป๊บอีก2เส้นถือว่ายาวเอามากๆเทียบจากราคาเฉพาะสายน้ำมันผมโดนเกือบ2พัน

6. เปลี่ยนแค่สายอย่างเดียวก็ใช้ได้เลยใช่ป่าวอะบอล

7. Bon Bz

0
    0
    0
    กล่องด้วยครับพี่ แต่ไม่ใส่กล่องก็ต้องใส่หัวฉีด ตอนนี้ผมกำลังจะลงหัวฉีดSr20 แต่ตอนนี้ใส่เรกกุเรทของSrแล้วครับ

E85 แรงๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้