ผมมาใหม่คับ อยากได้สติกเกอร์คลับอะ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย ronnachai lowkasiam, 26 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ronnachai lowkasiam

ronnachai lowkasiam New Member Member

2
    0
    0
    ช่วยบอกหน่อยคับว่าผมต้องทำอย่างไร พอดีมาใหม่ ผมไช้รถอยู่2คัน ไฮเอท94 กะd4d ที่clubมีกิจกรรมอะไรบ้างบอกด้วยนคับ รถตู้ เ หมือนกัน 0890066674

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    อยากได้สติกเอร์ไม่ยากครับ มามิ้ตติ้งเห็นหน้าเห็นตากันอย่างน้อน1ครั้งครับ แล้วก็ติดต่อสั่งได้เลยที่คุณแชมป์ครับ ส่วนกิจกรมตอนนี้ยังไม่ค่อยมีอะไรครับ แล้วอีกอย่างคลับเพิ่งเปิดได้ยังไม่กี่เดือนเองครับ แต่อนาคตต้องมีแน่ๆครับและต้องเป็นกิจกรรมดีๆแน่นอนคับ แต่ตอนนี้สมาชิกยังไม่เยอะอ่ะคับ ส่วนวันมิ้ตติ้งก็จะมีวันที่1ที่จะถึงนี้คับ ยังไงถ้าว่างก็ขอเชิญคับ และก็ยินดีต้อนรับคับ

3. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    your welcomesssssssssssssssssssssssssss

4. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

5. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ยินดีค๊าบ

6. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    Mee too !!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้