[Help] ใครพอรู้จักร้านเก็บสายไฟถูกๆบ้าง แถวลาดพร้าว หรือ แถวพระราม4 ราคาไม่แรง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย noomjibnos, 25 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noomjibnos

noomjibnos New Member Member

2
    0
    0
    พอดีว่าจ้าวB13 ของผม สายไฟในคอนโซนรกมากอะครับ ไม่รู้อะไรเป็นอะไรมั่วไปหมด ก้อเลยอยากจะหาร้านดีๆซักร้านครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ลองดู ร้านเก่าแก่ 30 กว่าปีแล้ว...

3. noomjibnos

noomjibnos New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุนครับ เดี๋ยวผมจะลองไปดู

4. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0

ไปแล้ว ได้เรื่อง ไม่ได้เรื่อง กลับมาเล่าให้ฟังด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้