ขอเชิญสมาชิกเก่าใหม่ร่วมสังสรรค์ในงานมิตติ้ง Sunny Thailand New Year Party 2014...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจิ้น เตชะ ณ. สุวรรณ, 22 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอเชิญสมาชิกเก่าใหม่ร่วมสังสรรค์ในงานมิตติ้ง Sunny Thailand New Year Party 2014 วันเสาร์ที่ 8 กุมภาพันธ์ 2557 ที่ร้านอาหารเปียอู๋ ถนนบางนา + 17.00น. จอดรถรวมตัวลานจอดรถ พูดคุยดูรถ + 18.00น. ร่วมรับประทานอาหาร ทำกิจกรรมและจับสลาก + ของขวัญจับสลากมูลค่าไม่น้อยกว่า 300 บาท (ขอเป็นสิ่งของที่เกี่ยวกับรถยนต์นะครับ)

1. ด่วน พระราม 2 ลงบางนาเลย

2. ไกล้เจ้าเอริธอะสิ

3. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    พี่ตุ้ย มารับผมก่อนดิวัชรพลเอง ใกล้ๆ อิอิ

4. บ้านพี่ตุ้ย - วัชพล - ร้านเป๋ยอู๋ คนละเรื่องกันเลย 555

5. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
  6. ใครให้ไปรับลงชื่อเลย

7. รับผมด้วย 0/

8. ลงชื่อเฉยๆนะ แต่ผมไม่ไปรับ 5555.

9. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    จับสลากแล้วถ้าได้ของซ้ำมาขายต่อเบาๆด้วยนะคับอือิ ไม่ได้ไปรอหาของอย่างเดว อิอิ ^^

10. หนูไปด้วยยยยย

11. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
  12. อยากไปด้วยจัง วันนั้นกลับจากโคราชพอดี ผ่าน กทม. ด้วย

13. วนมาถิ่นเราแว้ววว

14. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    อยากได้ สติีกเกอร์ครับ

15. Narong Rvy มีแล้วไม่ใช่เหรอครับ

16. Narong Rvy

0
    0
    0
    ขาดกระจุยเลยครับพี่

17. ติดต่อ ตาโอ๊ต Oat N Jaja เลยครับ

18. Narong Rvy

0
    0
    0
    ช่วงนี้รถพี่เค้าดัง ผมเลยตามไม่ทัน 5555

19. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    อยากเจอเหรอ

20. Narong Rvy

0
    0
    0
    อยากเจอพี่ เอาติ้กเกอมาเพื่อผมด้วยคราบบบบ อิอิ

21. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    เลือกเลยเอาคันไหน บอกมาถ้าคัน

22. Narong Rvy

0
    0
    0
    อยากได้ติ๊กเกอร์ด้วย อิอิ ถ้ามีจำหน่าย ส่ง ปณ เอาตังเข้าชมรม ยินดีสนับสนุนครับ ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้