B14 นี่ ถ้าเราเบื่อคอนโซลเดิมๆ อยากจะตกแต่งภายใน แบบรถรุ่นใหม่ๆประมาณในรูป...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจ้าชาย อสูร, 11 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    B14 นี่ ถ้าเราเบื่อคอนโซลเดิมๆ อยากจะตกแต่งภายใน แบบรถรุ่นใหม่ๆประมาณในรูป มันจะใช้ของอะไรได้บ้างครับ ขอบคุณครับ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ยากจัง... ออกรถใหม่ง่ายกว่าคับ

2. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    ผมอยากเจอะช่องวางของตรง แดชบอร์ดฝั่งคนนั้งครับ....แต่ใจไม่กล้า

3. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    ซื้อรถใหม่ดีกว่าครับ555

4. ขออนุญาติครับ ผมว่าเปลี่ยนพวงซิ่งแต่ไม่ซิ่งจ๋า ถอดกรอบไมล์มาพ่นสีบรอนซ์เงิน รวมถึงพ่นสีบรอนซ์เงินที่กรอบแอร์ กรอบคอนโทรลกลาง เปลี่ยนเบาะ ... ที่สำคัญเน้นโทนสีหลัก เช่น ดำ เทา บรอนซ์เงิน แค่นี้ก็คล้ายๆในรูปแล้วครับ สำหรับผมชอบสไตล์เรียบๆเช่นกัน

5. ขออนุญาติอวดครับ คริคริ

6. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ใส่คอนโซลนีโอสวยๆๆๆ รถคุณ b14 ปีไรคับ

7. สวยจริง ครับ แต่ รูน็อต จะพอดีป่าวครับ

ผมว่า B14 แกะกรอบมาทำก็สวยแล้วนะงับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้