มี a31 อยู่วางเครืองไรดี ครับ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย sage, 25 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sage

sage New Member Member

1
    0
    0
    แบบว่า ให้ประหยัด ๆ หน่อยอ่ะครับ
    sr 20 ไม่มีโบ
    1 j ไม่มีโบ
    2 j ไม่มีโบ
    หรือว่าเครื่องเดิม ๆ ติดรถดีครับ
    จะเอามาติดแก๊ส ด้วยน่ะครับอยากทราบอัตรา สิ้นเปลืองของเครื่องแต่ละตัวดัวด้วยน่ะครับ
    รบกวนเพื่อน ๆ พี่ ๆ ที่ใช้ หรือ ทราบข้อมูลด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

2. narokawayg

narokawayg New Member Member

1,706
    16
    0
    ถ้าจะติดแก๊ซแล้วเน้นประหยัด
    เรื่องเดิมเลยคับ ติดแก๊ซก้อปะหยัดละ
    เอาค่าวางเครื่องมาเปนค่าแก๊ซ วิ่งได้เปนปีๆเลยนะ

3. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    ลอง RB25DE สิคับ

:D

4. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    เจไม่โบอ่ะครับอึดๆ

อยากทราบครับ

พี่ครับ ถ้า 2เจโบ นี่จะติดแก๊สได้หรือไม๊ แล้วติดระบบใหนดีหรอครับ ??
    ขอบคุณนะครับที่บอกก ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้