B14 มีอาการขับๆ ไปแล้วดับแต่ก็สตาร์ทติดทันทีแล้วก็ขับไปจนลืม คือนานๆ จะดับทีนะครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nattapol Natter Riangriab, 19 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    B14 มีอาการขับๆ ไปแล้วดับแต่ก็สตาร์ทติดทันทีแล้วก็ขับไปจนลืม คือนานๆ จะดับทีนะครับ ต้องล้างปีกผีเสื้อหรือเปล่าครับ

1. อาการนี้จานจ่ายเสียก้อเป็นครับ ขับๆดับๆ เป็นได้หลายอาการครับ

2. อาจเป็นจังหวะคอมแอร์ทำงานพอดี เลยฉุดรอบเดินเบาจนดับ ล้างก็ดีครับ

เคยเป็นครับ แต่อยู่ดีๆ ก็หายไปเฉยเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้