มีเรื่องจะรบกวนสอบถามครับพี่ๆ แถวย่านลาดพร้าว สุทธิสาร พอมีร้านหม้อน้ำที่ทำดีๆ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jack Manuswin, 16 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jack Manuswin

Jack Manuswin Guest

0
    0
    0
    มีเรื่องจะรบกวนสอบถามครับพี่ๆ แถวย่านลาดพร้าว สุทธิสาร พอมีร้านหม้อน้ำที่ทำดีๆ ราคาไม่แพงบ้างไหมครับ ฝาหม้อน้ำบนรั่วซึมครับผม ขอบคุณครับ

2. ผมก้อเปนเหมือนกันคับ กำลังหาร้านซ่อมอยู่เลย ผมอยู่ฝั่งธนครับ

3. แถวสมุทรปราการพอได้มะครับ

4. Toey Boonwichai

Toey Boonwichai Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนเป็นหม้อน้ำทองเหลืองเลยครับ งบ 3000-4500 แล้วแต่ร้านรวมค่าแรง ถ้าไปเปลี่ยนเป็นแบบเดิมเดี๋ยวก็รั่วอีกครับ

5. Jack Manuswin

Jack Manuswin Guest

0
    0
    0
    ทำมาแล้วนะครับ ร้านนครไทย ตรงลาดพร้าว 101/1 ทั้งหมด 1800 ครับ เป็นฝามีเนียมหล่อบล๊อคคล้ายฝาเดิมที่เป็นพลาสติก ครับ เดี๋ยวรอดูว่าจะได้นานไหม ขอบคุณทุกท่านนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้