ขอโชว์หน่อยนะรถเสร็จแล้ว โหดๆเตี้ยๆ (Vtecเปิดด้วย)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย wewit, 15 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ขอโชว์หน่อยนะรถเสร็จแล้ว โหดๆเตี้ยๆ (Vtecเปิดด้วย)

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
  3. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    คุณwewit ใช้ชุดโหลดยี่ห้ออะไรครับ แล้วเป็นงัยบ้าง

4. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    เอามาโชว์วันมีทติ้งเลยนะพี่ อยากเหนๆๆๆๆ

5. wewit

201
    0
    0
    ผมใช้ชุดโหลดแบบไทยทำครับ ใช้อัดแก๊ซกึ่งน้ำมันแถมด้วยสตัตปรับเกลียวทั้ง4ข้าง ใช้ดีครับไม่แพง เข้าโค้งไม่แพ้กับรถแข่งเลยครับ จริงๆนะ

6. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    วิทใส่ MAX ขอบเท่าไหร่เหรอ ทำไมดูใหญ่กว่ารถเรา..เวลานั่งหลัง3คน ติดซุ้มป่ะ...

7. wewit

201
    0
    0
    ใส่แม็ก17"ครับ นั่งกี่คนก็ไม่ติดครับ เพราะว่าล้อมันจะแบกหลบเข้าไปในซุ้มล้อครับ

8. o H m

o H m Guest

0
    0
    0
    ต้องดูรถจิงเท่านั้น สำหรับรถพี่วิทอ่ะ

เคยโดนหลอกทั้งทะเบียน 7777 และ ชุดสเกิต แว้ว คนนี้เค้าเก่ง ด้านตกแต่ง
    โดนใช้คอม นะ จำได้ป่าว รูปตอนผมไปเชียงใหม่กับ พี่โอ๊ครถเงียบ ยังเติมน้ำมันให้รถผมเยย รถ พีี่ วิท ต้อง ดู ที่ รถ จิง เท่า นั้น อย่าเชื่อแต่ภาพ หุหุ

9. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    เออ จริง เรื่องทะเบียนเนี่ย ผมก็มึนไปทีและ ตอนนั้นเห็นทะเบียนแล้ว ซี๊ดดดดด
    555

10. wewit

201
    0
    0
    โหๆๆๆไม่เชื่อกันเลยนะเนี่ย 5555 ต้องไปเจอกันแบบนี่ (แต่เมื่อวานเลี้ยวไม่พ้นเล่นเสาบ้านไป สีทะหรอกไปหน่อย)

11. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    สงสัยนิด สปริง ใช้ของเดิมหรือ สปริงอะไรครับวันนั้นว่าจะถามแล้วลืม ผมใช้สปริงโหลด สั้นนิดเดียว
    เอง แต่ปรับเกลีบว ไว้สูง ว่าจะลองปรับให้ต่ำลงมา จะดีขึ้นหรือป่าวไม่รู้

12. wewit

201
    0
    0
    สปิงเดิมครับมันจะแข็งหน่อย แต่ถ้าสปิงโหลดมันจะนิ่มนิดหนึง แต่ถ้าปรับให้เตี้ยมันจะกระด้างนิดหน่อยนะครับ

13. wewit

201
    0
    0
    0.0.0

รับเปลี่ยนสีรถครับ

14. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เอาอีกล่ะ

เชื่อพี่เค้าเลย แสบจิงๆ :confused:

ผมจะเปลี่ยนเป็นสีเหลืองคิดเท่าไหรครับ+กี่วัน เอาเหลือง Type R นะ หุหุ

15. wewit

201
    0
    0
    จัดไป

เอาเหลืองพระไปก่อนนะ สาธุ (โทษทีนะงานด่วน มันไม่ค่อยเรียบร้อย ไว้เก็บงานให้ใหม่นะ)

16. เท่ห์ว่ะพี่ สุดสุดเลย

ชอบๆ ครั้งหน้าสีเหลืองมาแน่ๆ

ใครอยากได้รถสีอ่ะำไรบอกพี่วิทได้เลย เจ็บจิงๆ

แสบสุดๆ พี่วิท

17. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ของผมขอสีส้ม วีออสนะคับ

18. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    ขอสีขาวมุกจ้า..

19. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    โรเวอร์สีเหลืองสวยแหะ น่าลองเอาไปทำสีใหม่ อิอิ

20. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    เหนื่อยแน่พี่วิท นั่งเปลี่ยนสี 555 พี่วิทเอาเสื้อผมป่าว สักตัวดิ

21. wewit

201
    0
    0
    ใจเย็น ผมมีงานต้องทำเหมือนกันนะครับ 555 น้องภูมิ จะเอาเสื้อเอายังไงละ

22. nice827

382
    0
    0
    RE : สีเหลือ Type R และ สีน้ำตาลของพี่วิท อิอิ

เหลืองพอมั้ยคับ พี่โอม พี่วิท สีน้ำตาลนี่โอเคมั้ย อย่าลืม สีส้ม วีออสผมน๊า อิอิ (แถมสีเขียว อิอิ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤษภาคม 2007
  23. wewit

201
    0
    0
    เด็กคนนี้อนาคตไกล จะเดินตามรอยพี่ไหมละ

24. wewit

201
    0
    0
    จัดไปอีก

.0.0.0

25. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    เอากี่ตัว เอาไซส์รายอะจาให้จัดส่งให้แบบไหนสะดวกพี่ เจอกันสยามป่าว

26. wewit

201
    0
    0
    อาทิหน้าละกันนะภูมิ

27. nice827

382
    0
    0
    ไม่เอาดีกว่าคับ อิอิ ลองทำมั่วๆนะนั่นอะ

28. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    เพิ่งได้ โคนี่ กระบอกเหลืองหน้าปรับความหนึดได้ และสปริงไอบัค 2 ชั้น มาในราคา 3500 บาท เตี้ย นิ่ม เกาะ หลบซุ้มด้วย อิอิ โชคดีจังเรา ไปดูในเวป แอคคอร์ค ได้มา ข้างหน้า คงพอกับ ของวิต แต่หลังผมยกสูงกกว่า นิ้วครึ่ง

29. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    นี่เค้างานประจำทำรูปเกมตู้จับผิดภาพป่ะเนี่ย อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้