พี่ๆที่ติดตัวจัดอากาศหน้ารถ(คาร์นาร์ด) เขาจัดให้มันเอียงกี่องศาอ่ะครับ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 20 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆที่ติดตัวจัดอากาศหน้ารถ(คาร์นาร์ด) เขาจัดให้มันเอียงกี่องศาอ่ะครับ ขอบคุณครับ

1. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    เอ่อ ^ ^' อันนี้ยอมมม

2. มันดูเหมือนไม่มีองศาที่แน่นอนนะครับ จากที่เห็นมา แต่สวนใหญ่ก็คง 45องศา หรือเรียกว่าเอาสวย เพราะถ้าตั้งมาก มันจะต้านลมมากไป อิอิ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ต้องลองเข้าอุโมงค์ลมครับ..... อ่ะจึ๊ยยยยย

4. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ผมว่าไม่มีข้อกำหนดหรอกคับ ดูเอา ถ้าสวย ชอบ จัดเลยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้