ตีเฮด เครื่องแคมเดี่ยว

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย boonmobile, 22 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boonmobile

boonmobile New Member Member

47
    1
    0
    อยากทราบว่าถ้าไปตีเฮดใหม่กับ เครื่องd16y ออโต้ มันจะวิ่งดีขึ้นจนรูสึกได้ไหมครับ

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ใส่ 4-2-1 เห็นผลเลยคับ

3. boonmobile

47
    1
    0
    สงสัยต้องเสียตังแล้วงานนี้

4. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    เกียร์ออโต้ทำไปม่ายรู้สึกหรอกครับ หรืออาจจะรู้สึกแต่น้อยมาก ไม่คุ้มค่าการลงทุน

5. boonmobile

47
    1
    0
    ง่ามี2กระแสแล้ว เอาไงดี เดียวรอฟังก่อนดีกว่าไม่อยากเสียตังฟรีเหอๆ

6. เกียร์ออโต้ ผมว่ามีแต่จะอืดลงนะ

7. anusorn_j

anusorn_j New Member Member

107
    1
    0
    รอบมาไหว ขึ้นครับ ดีกว่าเดิม กินกว่าเดิม ชัวส์

8. Jessy_EK

Jessy_EK New Member Member

184
    0
    0
    อยากทราบ ทั้งข้อดีและข้อเสียด้วยครับ ของเฮดเดอร์นะครับ

ความคิดผมนะ วางเครื่องใหม่เลยครับ แรงเห็นๆ

9. boonmobile

47
    1
    0
    สงสัยรอปลายปีลง b20 ดีกว่า

10. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ได้ผลแ่น่นอนแต่เรื่องนํ้ามันค่อยว่ากันครับ

11. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เข้ามาเก็บความรู้ครับ

12. anusorn_j

anusorn_j New Member Member

107
    1
    0
    เก็บไว้เยอะๆ นะครับ

เก็บไว้เยอะๆ นะครับ ข้อมูลอ่ะ ( จะได้ไปบอกคนอื่นได้ )
    ใครมายรู้อะไร สงสัยอะไร ถาม คุณ ZAMZAM ได้เกือบทุกเรื่องเลยนะครับ ( เค้าเก่งๆ )

13. Maxspeed

Maxspeed New Member Member

21
    3
    0
    คิดจะทำอยู่เหมือนกัน แต่ขอเก็บข้อมูลก่อน

14. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    จัดเลยครับ เจ้าของกระทุ้

มีคนมาคอนเฟิร์ม แล้ว

ไม่ลองไม่รู้ ครับ

15. onepiece_04

onepiece_04 New Member Member

99
    12
    0
    ทำละมาบอกด้วยนะคับ ผลเป็นไง

อยากรู้เหมือนกัน ไม่ลองกับตัวเองไม่รู้แน่นอน ครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้