4 Feb 2006 - Drifting Day

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย NocH, 4 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NocH

NocH New Member Member

298
    3
    0
    กลับมาคนแรกเลย หุ หุ เหนื่อยครับวันนี้คนเต็มเลยนะเนี่ย สนุกครับ เออแต่ว่ามีใครเห็นกระป๋องฉีดน้ำผมบ้างปะลืมไว้อะครับ:(

วันนี้ก็ลืมจองวันซ้อมครั้งหน้าอีกแล้ว ไม่มีใครเตือนสงสัยต้องพึ่งปั๊มอีกแล้วหละนะ อิ อิ

ใครมีไรมาคุยมาคุยในนี้เลย เหนื่อย อิ่ม และง่วง:cool:

2. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    เพิ่งกลับถึงบ้านเช่นกัน แต่ไมได้ไปดริฟ กลับมาจาก ร.ร. อะคับ เลยไปไมได้ง๊ะแต่ถ้าจัดวันอาทิตย์ สบายมากเลยง๊ะ

3. ปั๊ม-AVBD2

ปั๊ม-AVBD2 New Member Member

107
    1
    0
    จิงๆๆปั๊มกลับก่อนอะนะแต่..ก็ต้องกลับไปYESเพื่อจองของวันจันทร์
    ที่ฉีดเราไม่รู้อะพี่โนช
    วานนี้มีตำรวจมาหาเราด้วย555+
    ตอนไปจองของวันจันทร์ได้คุยกะยามเขาด้วย
    ยามเขาก็บอกสงสัยมาไถ่ตังมั่งเพราะเล่นกันทุกอาทิตย์ไม่เห็นจะมีปัญหาอาไรเลย
    วานนี้พี่ป็อป Pสะตายมาด้วยและขับGTRมา แหะๆๆๆเป็นบุญตาจิงๆๆๆ
    วานนี้เราแอบแซงคันอื่นๆๆคุยกะพี่ไอส์กลางถนนด้วยและ555+

4. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    ผมเซงครับ แต่อิ่มและอร่อยมากมาก [ เสียดายกินไปนิดเดียว ]

5. ปั๊ม-AVBD2

107
    1
    0
    ไปกินอาไรมาอะพี่ตั้ม

6. Genoxide

501
    8
    0
    ไก่ อารัยมะรู้ ร้านไก่ อารัยซักอย่างหน่ะ ไม่แน่ใจ ,,,

เซงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง -*-

7. NocH

298
    3
    0
    เซงไรอะตั้ม
    ผมก็เซ็ง T_T ที่ฉีดน้ำหาย ไม่เป้นไรเดี๋ยวหามาใหม่ก็ได้ อิ อิ

แก้ไขล่าสุด: 4 กุมภาพันธ์ 2006
  8. pukky

pukky New Member Member

23
    0
    0
    ฮ่าๆ เราก้อกินนิดเดียว ตุ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เหนื่อยจัด แต่มันสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไม่รู้จะพูดยังไงดีเลย

เสียดายคนอื่นที่ต้องแยกตัวไปก่อน หนหน้ามาให้ได้นะ อร่อยนะขอบอก ไมเชื่อถามตั้มได้ครับ

ปล. ตั้ม รอบรถเป็นไงบ้างขากลับ พี่ออกเกษตร รถติดมากกกกกกกกกกก

9. Genoxide

501
    8
    0
    ถามผมได้ครับเพราะผมกินนิดเดียวเอง

Ps. อ๋อ รถสบายๆ พี่ปุ๊ย ไม่มีปัญหา แต่ เซงครับ

10. ปั๊ม-AVBD2

107
    1
    0
    หมายถึงใครพี่ปุ๊ยที่แยกตัวออกไปก่อน
    แหะๆๆๆ
    พอแตกแถวก็ตีคู่200สีขาวแม็กส้มแล้วตะโกนข้ามรถเลย
    ต่อมาก็พิ้ววววววววว
    จอดรอกลับรถเข้าบ้าน

11. aRmidamaru

aRmidamaru New Member Member

197
    2
    0
    อร่อยครับผมอิอิ

12. ซิ่ง

ซิ่ง New Member Member

67
    2
    0
    แล้วพรุ่งนี้มีใครไปบ้างครับ
    ไปกันกี่โมงครับผม

13. ปั๊ม-AVBD2

107
    1
    0
    พรุ้งนี้ไม่ม่ครับพี่ซิ่ง
    แต่วานจันทร์มีปั๊มไปอะครับ

14. NocH

298
    3
    0
    วันจันทร์มันไม่ใช่วันหยุดนี่หว่า:eek:

15. aRmidamaru

197
    2
    0
    พี่ซิ่งไม่ยอมมาวันนี้อ่ะ

16. ๐V[e]E๐

๐V[e]E๐ New Member Member

35
    2
    0
    พี่ตั้มพูดปด กินไก่ไปตั้ง 2 ตัว ยังจาบอกว่านิดเดียว เอ๊มานยังไง

ปล. ไก่ อร่อยดีง้าบบบบบบบบบบ ขอบคุนพี่ปุ๊ยที่พาไปกินค่ะ

17. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    เอารูปมาดูกันบ้างสิ ถ่ายไว้ป่าว ไม่ได้ไป แต่อยากดูๆ อิอิ

18. aRmidamaru

197
    2
    0
    ไม่มีกล้องเลยแง่มๆ

19. ปั๊ม-AVBD2

107
    1
    0
    มีกล้องเรานะแต่ไม่ได้ถ่ายเลย
    วานจันทร์ปั๊มมีเรียนครึ่งวานครับแต่คงไปแปปเดียวเพระต้องไปทำงานต่ออะจะ

20. SE3-Peeony

SE3-Peeony New Member Member

12
    0
    0
    ขอบจายสำหรับการสาธิต เพื่อนๆพี่ๆน้องอบอุ่นจัง(อบอุ่นจนร้อนเลย)
    ป.ล. มาพร้อมหัวปิงปองต้องขออาพัย เห็นบอกร้อยปีไม่เคยมา ป.ล ไฟเริ่มติดเด๋วรอยางพร้อมกะเงินพร้อมจาเอาเงินล้านไปลุย:mad:

21. SE3-Peeony

SE3-Peeony New Member Member

12
    0
    0
    ป.ล มดดำบูสมาให้เต็มเร็วๆนะ จาได้แรงๆ หุหุ

22. Genoxide

501
    8
    0
    ฮื่อๆ ,,, พูดแล้ว ชีช้ำ

เซง หัวปิงปองจิ๊งง มะรู้มันจะมา ตะมายยยย >.<?

23. Genoxide

501
    8
    0

คุณพี่พี อย่าลืมมาเล่นอีกเน้อ ,, เห็นตอนสุดท้ายที่จะสาดโค้ง เกือบ ได้แล้วหนิหน่า ??

24. pukky

pukky New Member Member

23
    0
    0
    ช่าย มาเล่นอีก แล้ว อย่าหายไปอีกอะ เราไปกินต่อแป๊บเดียว บ่ายสองก่าๆก้อแยกย้ายแล้ว
    ไปนั่งคุยเย็นๆ อะ จะได้หายอบอุ่นไง

25. NocH

298
    3
    0
    พี เริ่มมีไฟแล้วเอาเลยคราบ ลุยเลยส่วนเรื่องยางอะหายางเปอร์เซนต์เอาเลยคราบผม ไม่มีปัญหา

26. Poonim

Poonim New Member Lady Member

116
    4
    0
    ไม่ได้ไป ... ไปทำผมมา อิอิ

27. Genoxide

501
    8
    0
    สวยป่าวจ๊ะ ?

28. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    สองคนข้างบน นี่เริ่มออกนอก topic กันประจำ :D

29. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    วันนี้ แอบ ไป เยส มา แต่ เคืองลุงโนช มากมาก ขับรถผ่านแถวบ้านฝน แต่ไม่ยอม แวะรับ หึหึ :mad:

โหะ โหะ พอไปถึง ก้เจอะผู้คนมากมาย มีพี่โชติ MR-2 สีเหลือง ประตูปีกนก , ลุงโนช เจ้าเก่า , มดดำ , น้องเทพ , พี่ปุ๊ย , พี่พี RX-8 สีแดง , เจ้าไอซ์ + นู๋วี อ่อสุดท้ายลืมๆๆ เจอ ตำรวจ ด้วย :eek:

ปอลอว ที่เมื่อวานไม่มีรูปมาฝากสำหรับคนที่ไม่ได้ไป คือ มันเป็นความผิดของลุงโนชอ่ะ ไม่ยอมเอากล้องราคาเกือบแสนไป :mad:

30. Poonim

Poonim New Member Lady Member

116
    4
    0
    หนุกหนาน อิอิ แต่ไม่ได้ไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้