ผมเพิ่งเปลี่ยนแม็กซ์15 กว้าง7 ออฟ38 ลงใน บี11 ครับ ด้านหน้าดูกว้างพอดีซุ้มครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 16 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมเพิ่งเปลี่ยนแม็กซ์15 กว้าง7 ออฟ38 ลงใน บี11 ครับ ด้านหน้าดูกว้างพอดีซุ้มครับ แต่ด้านหลังมันขาดประมาณ1นิ้วครับ ถึงจะยื่นเสมอซุ้มล้อหลังครับ การณีนี้ผมจะรองสเปเซอร์ หรือว่าเพิ่มหน้ากว้างดีครับ ขอบคุณครับ

1. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    ขึ้นอยุ่กับการใช่งาน เเละความเเข็งเเรงของโช้คเเละสปริงด้วยนะครับ ของผมเพิ่งจะเอาสเปเชอร์ออก อยากทำเตี้ย เเต่งานเข้าเพราะครุดซุ้มล้อ ยิ่งบรรทุกเยอะๆหนักๆ ยิ่งเเล้วเลย จึงต้องเอาสเปเชอร์ มาใส่กลับคืน เพราะกลัวยางระเบิด อันนี้ผมว่าขึ้นอยุ่กับ ความชอบครับ เเต่ผมเข็ดเลยจริงๆ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้