ถามผู้รู้เกี่ยวกับเครื่อง 4G-63 Tคับว่ามีกี่แบบและที่ติดๆกันทั่วไปเป็นแบบไหนครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย notesrluver, 18 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. notesrluver

notesrluver New Member Member

2
    0
    0
    อยากถามว่าที่เค้าไปลง 4G-63 T เนี่ยคับมันมีสเป็คไรบ้างคับและจะตรวจสอบได้อย่างไรเพราะผมเห็นบางตัวราคาก้อสมเห็ตสมผลบางตัวก้อแพง เคยได้ยินมาว่าเกี่ยวกับแรงม้าและปี(เครื่อง EVO1-3 RS OR GSR)และ Galant vr4 และ RVR คือไรคับและถ้าผมไปวางต้องใช้เครื่องแบบไหน และเรื่องขับ 4 กับไม่ขับ 4 ด้วยนะคับ ขอทราบอย่างละเอียดนะครับ ขอบคุณมากครับ

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    รถที่ขับเป็นรุ่นไหนครับ E-CAR CK2

3. notesrluver

notesrluver New Member Member

2
    0
    0
  4. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ที่เหมาะสมที่สุดก็น่าจะเป็น 4G63Tในอีโว1 2 3 แหละครับ
    ตรงรุ่นไม่ต้องแปลง แรงม้าอีโว1 250ตัว 2 260ตัว 3ก็270ตัว
    VR4 ถ้าเป็นผมไม่วาง เพราะ1 เครื่องปีเก่า ปัญหาเรื่องสายไฟเยอะแยะมากมาย
    โดยเฉพาะเรื่องแอร์โฟ กับการเบาแล้วดับ

5. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ตามพี่ก้องเลยครับ เลือกซื้อเครื่องที่ตรงรุ่น และใหม่ดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้